A035526 Metris Ladprao

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6065687

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 1/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 2/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 3/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 4/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 5/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 6/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 7/8
รูป A035526 Metris Ladprao - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,499,999 (137,770 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
47.18 ตร.ม.

เมทริส ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale
Project : Metris Ladprao
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 1
Area size : 47.18 sqm
Selling Price : 6,499,999
Reference ID : A035526

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • METRIS Ladprao
  • 6,499,999 (137,770 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.18 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า METRIS Ladprao

67 ประกาศเช่า

ประกาศขาย METRIS Ladprao

14 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมทริส ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 517 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao