DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6031511

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/6
รูป DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/6
รูป DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/6
รูป DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/6
รูป DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/6
รูป DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,400,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.

ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26050033 ขายคอนโด ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59 (Rich Park Terminal @Phahonyothin 59) ใกล้ BTS สถานีอนุสาวรีย์หลักสี่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34 ตรม.
-อาคาร ชั้น 5

****ราคา 3,400,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Rich Park Terminal @Phahonyothin 59
  • 3,400,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
Regent home 18 chaengwattana - laksi

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
Regent Home 15 Chaengwattana

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ม.เกริก

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที