DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5994947

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/5
รูป DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/5
รูป DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/5
รูป DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/5
รูป DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,500,000 (40,170 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
87.13 ตร.ม.

ฟลอร่า วิลล์ สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 87.13 ตรม.
-อาคาร C ชั้น 11

****ราคา 3,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Flora Ville
  • 3,500,000 (40,170 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 87.13 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Flora Ville

20 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Flora Ville

24 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฟลอร่า วิลล์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

logo โครงการ ริชพาร์ค @ ทริปเปิ้ล สเตชั่น
Rich Park @ Triple Station

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์