ขาย คอนโด Floraville Condominium (ฟลอร่าวิลล์ คอนโดมิเนียม)160 ตรม 3 นอน 2 น้ำ ชั้นที่ 23 วิวเมือง พร้อมเฟอร์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5653081
เข้าชม :
ฟลอร่า วิลล์ สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ L084582
จุดเด่น
คอนโดขนาดใหญ่ ห้องมุม พื้นที่ใช้สอยกว้าง เหมาะสำหรับครอบครัวหรือผู้ที่ต้องการพื้นที่อยู่อาศัยจริง
ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จัดสัดส่วนลงตัว แยกพื้นที่พักผ่อนและพื้นที่ใช้งานชัดเจน
ชั้น 23 ทิศตะวันออก รับแสงเช้า วิวเมืองโล่ง อากาศถ่ายเทดี
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ สามารถเข้าอยู่ได้ทันที หรือเหมาะสำหรับซื้อเพื่อลงทุนปล่อยเช่า
รายละเอียด
พื้นที่ 160 ตร.ม.
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ชั้นที่ 23 (สูง 25 ชั้น)
ทิศตะวันออก วิวเมือง
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
ราคา ขาย 6,700,000 บาท
พิกัด https://maps.app.goo.gl/oVuZnShJxyaAnigF9
แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สถานที่ใกล้เคียง
BTS อ่อนนุช
Century The Movie Plaza อ่อนนุช
Big C อ่อนนุช
Tesco Lotus อ่อนนุช
ทางด่วนสุขุมวิท 62
โรงพยาบาลสุขุมวิท
ย่านสุขุมวิท–พระโขนง
ติดต่อ
คุณ เจได
Tel : 092-896-5946
Line ID : Jayzcob
Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
รายละเอียด
- Flora Ville
- 6,700,000 (41,875 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 23
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 160 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
21 ประกาศเช่า
25 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฟลอร่า วิลล์
คอนโดมิเนียม 260.06 ตร.ม. ฟลอราวิลล์ 2 เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 8.6M260.06m2ชั้น -฿8,635,000UPDATE !
105.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สวนหลวง2 ห้องนอน105m2ชั้น 6฿4,830,000UPDATE !
ขายห้องคอนโดฟลอร่า วิลล์ ขนาด 128 ตร.ม. วิวดี ตกแต่งครบ เดินทางสะดวก2 ห้องนอน128m2ชั้น 28฿4,800,000UPDATE !
ขายห้องเปล่าสภาพดี ทำเลทอง ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สายสีเหลือง สถานีหัวหมาก และม.แสตมฟอร์ด @ บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9-หัวหมาก2 ห้องนอน100.84m2ชั้น 20฿4,300,000UPDATE !
ขายห้องใหญ่ แต่งพร้อม เฟอร์ครบ สภาพดี ราคาถูก ใกล้ ARL สถานีหัวหมากและมหาลัยนานาชาติแสตมฟอร์ด4 ห้องนอน160.22m2ชั้น 23฿4,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ อาคาร C ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ AIRPORT LINK หัวหมาก2 ห้องนอน88m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ อาคาร C ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ AIRPORT LINK หัวหมาก2 ห้องนอน88m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ อาคาร C ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ AIRPORT LINK หัวหมาก2 ห้องนอน88m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ อาคาร C ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ AIRPORT LINK หัวหมาก2 ห้องนอน88m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
DL26040953 ขายคอนโด ฟลอร่า วิลล์ (Flora Ville) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน87.13m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง