DL26030083 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา (A space mega) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5855899
เข้าชม :
เอ สเปซ เมกา บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
DL26030083 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา (A space mega) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 62 ตรม.
-อาคาร ชั้น 32
****ราคา 4,500,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-15 19:01:33
รายละเอียด
- A space mega
- 4,500,000 (72,581 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 32
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลี สมุทรปราการ
161 ประกาศเช่า
60 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ เมกา
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Mega บางนา1 ห้องนอน28m2ชั้น 7฿2,290,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา1 ห้องนอน34m2ชั้น 20฿2,100,000UPDATE !
ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร B ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿3,090,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Mega บางนา1 ห้องนอน28m2ชั้น 7฿2,290,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา1 ห้องนอน34m2ชั้น 20฿2,100,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร 1 ชั้น 32 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน62m2ชั้น 32฿4,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา อาคาร 1 ชั้น 32 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน62m2ชั้น 32฿4,500,000UPDATE !
DL26030047 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา (A space mega) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 14฿1,890,000UPDATE !
DL26040076 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา (A space mega) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 8฿1,690,000UPDATE !
DL26040078 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา (A space mega) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 8฿1,690,000UPDATE !
DL26040075 ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา (A space mega) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 8฿1,790,000UPDATE !