DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5446950

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/8
รูป DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,590,000 (56,786 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25090616 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง (Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 28 ตรม.
-อาคาร D1 ชั้น 6

****ราคา 1,590,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng
  • 1,590,000 (56,786 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลิปป์ รามคำแหง 43/1