Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5936829

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 1/7
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 2/7
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 3/7
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 4/7
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 5/7
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 6/7
รูป Condolette Pixel Sathorn – อยู่สบาย ใจกลางเมือง | ใกล้ MRT | น่าลงทุน - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,750,000 (96,525 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28.49 ตร.ม.

คอนโดเลต พิกเซล สาทร 140 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อยู่สาทร…ไม่จำเป็นต้องจ่ายแพงเสมอไป

ห้องนี้ให้ทั้งทำเล ความสงบ และความคุ้มค่าในหนึ่งเดียว

✨ รายละเอียดทรัพย์

  • โครงการ: Condolette Pixel Sathorn
  • รูปแบบ: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
  • ขนาด: 28.49 ตร.ม.
  • อาคาร: B
  • ชั้น: 8 (ชั้นสูง)
  • ทิศ: ตะวันออก (แสงเช้า ไม่ร้อนบ่าย)
  • ที่จอดรถ: 1 คัน
  • ปีสร้าง: 2558
  • สภาพห้อง: พร้อมเข้าอยู่

📍 ทำเล – สาทร / เย็นอากาศ (CBD + Lifestyle Zone)

หนึ่งในโซนที่ “อยู่สบายที่สุดในสาทร”

  • ห่าง MRT คลองเตย ~1.1 กม.
  • ใกล้ทางด่วนเพียง 980 เมตร
  • เชื่อมต่อ สาทร / สีลม / พระราม 4 ได้ง่าย
  • ใกล้ Thung Mahamek Town Center, Tops นางลิ้นจี่
  • รายล้อมด้วยคาเฟ่ ร้านอาหาร และ community ระดับคุณภาพ

💡 โซนนี้เป็นที่นิยมในกลุ่ม expat และคนทำงาน เพราะได้ทั้ง “ความสงบ + ใกล้ CBD”

🛋️ ฟังก์ชันห้อง

  • Layout กะทัดรัด ใช้งานได้จริง
  • เหมาะสำหรับอยู่อาศัย 1–2 คน
  • ครัวใช้งานได้
  • ห้องโปร่ง รับแสงธรรมชาติ

🌟 จุดเด่น

  • Rare: คอนโดสาทร ในงบไม่ถึง 3 ล้าน
  • ชั้นสูง ได้ความเป็นส่วนตัว
  • ทิศตะวันออก อยู่สบาย ไม่ร้อน
  • ทำเล CBD ปล่อยเช่าง่าย
  • เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวก

  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
  • Key card access
  • ที่จอดรถ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

  • Thung Mahamek Town Center – 1.4 กม.
  • Tops Supermarket นางลิ้นจี่ – 1.7 กม.
  • 24th Avenue – 2.7 กม.
  • โรงเรียนนานาชาติหลายแห่งในระยะ 700–800 ม.
  • ร้านอาหาร คาเฟ่ เดินถึงได้

🚗 การเดินทาง

  • เดิน ~14 นาทีถึง MRT คลองเตย
  • ใกล้ทางด่วน เดินทางเข้า-ออกเมืองสะดวก
  • เชื่อมต่อหลายเส้นทาง ลดปัญหารถติด

💰 ราคาขาย

  • 2,750,000 บาท
  • 96,525 บาท/ตร.ม.

🤍 ความแตกต่างของเรา

เราไม่ได้แค่หาห้องให้คุณ…

แต่เราช่วยคุณเลือก “ทำเลที่มี demand ตลอด”

📞 Contact

SIRI Real Estate 🏡

Looking for your perfect condo? Contact me for viewing & advice

Line: @siriproperty

WhatsApp: +66 (0)92-926-4742

รายละเอียด

  • Condolette Pixel Sathorn
  • 2,750,000 (96,525 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Condolette Pixel Sathorn

140 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
Lumpini Place Rama IV - Sathorn

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู
Supalai Elite Sathorn - Suanplu

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร - สวนพลู
Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว
Lumpini Park View