📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4928710

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 1/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 2/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 3/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 4/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 5/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 6/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 7/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 8/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 9/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 10/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 11/12
รูป 📲Line ID @556ryccg 💎37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 8 Condolette Pixel Sathorn พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,850,000 (104,054 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.

คอนโดเลต พิกเซล สาทร 140 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💎ขาย Condolette Pixel Sathorn คอนโดเลต พิกเซล สาทร

ซอยศรีบำเพ็ญ ถนนเย็นอากาศ ใกล้ MRTลุมพินี ถนนสาทร และทางด่วน

ขนาด : 36.95 ตรม  ชั้น : 8  ตึก : บี

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องนั่งเล่น  ห้องครัวปิด  ระเบียง

✨ราคา 3.85 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

📍รีโนเวทใหม่ แถมเฟอร์เจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า Digital door lock

📍ทีวี, แอร์, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, เครื่องซักผ้า, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น

Facility : สะว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, สวนหย่อม, Lobby, ที่จอดรถ

ใกล้บริเวณ : ถนนพระราม4, ทางด่วน, MRT ลุมพินี, One Bangkok, ถนนสาทร, สวนลุมพินี, สวนเบญจกิติ

-----------------------------------------

list no. TA4117

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดสาทร #คอนโดเย็นอากาศ #คอนโดพระราม4

#ขายคอนโดสาทร #ขายคอนโดเย็นอากาศ #ขายคอนโดพระราม4

#CondolettePixelSathorn #condoYenakart #condoRama4 #condoSathorn

รายละเอียด

  • Condolette Pixel Sathorn
  • 3,850,000 (104,054 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Condolette Pixel Sathorn

140 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
Lumpini Place Rama IV - Sathorn

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู
Supalai Elite Sathorn - Suanplu

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร - สวนพลู
Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu