Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5975785

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 1/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 2/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 3/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 4/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 5/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 6/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 7/8
รูป Ashton Asoke Rama 9, 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เริ่มต้น 8.78 ลบ. ** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
8,780,000 (203,476 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
43.15 ตร.ม.

แอชตัน อโศก - พระราม 9 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Ashton Rama 9 ตั้งอยู่ในหนึ่งในทำเลศักยภาพสูงของกรุงเทพฯ ที่กำลังกลายเป็นศูนย์กลางธุรกิจแห่งใหม่ รายล้อมด้วยออฟฟิศเกรด A และแหล่งไลฟ์สไตล์ครบครัน

โครงการโดดเด่นด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกระดับลักชัวรี เช่น สระว่ายน้ำวิวเมือง ห้องออกกำลังกาย และพื้นที่พักผ่อนบนชั้นสูงที่ออกแบบอย่างมีสไตล์

ด้วยทำเลและคุณภาพโครงการ ทำให้ Ashton Rama 9 เป็นตัวเลือกที่เหมาะทั้งสำหรับการอยู่อาศัย และการลงทุนปล่อยเช่าที่มีโอกาสสร้างผลตอบแทนที่ดี

โครงการ Ashton Asoke Rama 9

2 ห้องนอน , 1 ห้องน้ำ  

พื้นที่ 45 ตรม. 

ราคาเริ่มต้น 8,780,000 บาท**

***ภาพถ่ายห้องตัวอย่าง***

สนใจนัดชมห้องจริงและสอบถามเพิ่มเติมติดต่อได้24ชม.ค่ะ

ติดต่อ 081-2464491 (ทักษพร) 081-5635256 (K.Tong)

Line id :@saleproperty

WhatsApp : +66812464491, +66815635256

Line : https://lin.ee/zmHLHew

รายละเอียด

  • Ashton Asoke - Rama 9
  • 8,780,000 (203,476 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43.15 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Ashton Asoke - Rama 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada