Owner post 🔥 ขายคอนโด Ashton Asoke–Rama 9 | ทำเลทอง ใจกลาง CBD 🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5695097
เข้าชม :
แอชตัน อโศก - พระราม 9 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Owner post ขายคอนโด Aston Asok–Rama 9 | ทำเลทอง ใจกลาง CBD
📍 Ashton Asok–Rama 9
คอนโดคุณภาพ ติดถนนใหญ่ ใกล้ MRT พระราม 9 และแหล่งออฟฟิศชั้นนำ
✨ รายละเอียดห้อง
ขนาด 40.39 ตร.ม.
ชั้น 22 วิวสวย โปร่ง โล่ง
ห้องสภาพดี พร้อมอยู่
💰 ราคาเพียง 7.75 ล้านบาท
ค่าใช้จ่ายวันโอน คนละครึ่ง
รับเอเจนท์ คอมเต็ม 3%
📈 จุดเด่นสำหรับนักลงทุน
ขาย พร้อมผู้เช่า
ค่าเช่า 25,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่าหมด กันยายน 2569
สนใจติดต่อ
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.
รายละเอียด
- Ashton Asoke - Rama 9
- 7,750,000(ขายพร้อมผู้เช่า 25,000 บาท/เดือน ถึง 30/09/2026) (191,879 บาท/ตร.ม.)
- ตึก Alpha
- 1 ห้องนอน
- 22
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
393 ประกาศเช่า
79 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2506871)1 ห้องนอน43m2ชั้น 21฿7,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1589237)2 ห้องนอน66m2ชั้น 24฿19,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1595096)1 ห้องนอน46m2ชั้น 16฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2722477)1 ห้องนอน40m2ชั้น 22฿7,750,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1284921)2 ห้องนอน66m2ชั้น 18฿26,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2703541)1 ห้องนอน38m2ชั้น -฿7,000,000UPDATE !
ASHTON ASOKE-RAMA9 คอนโดพร้อมอยุู่ บนแยกอโศก-พระราม 9 เพียง 230 ม.จาก MRT พระราม 9 เริ่ม 7.19 ลบ.*1 ห้องนอน33m2ชั้น 26฿7,190,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1160933)2 ห้องนอน69.2m2ชั้น 18฿19,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2440292)1 ห้องนอน32m2ชั้น 20+฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2919533)2 ห้องนอน69.2m2ชั้น 1x฿18,900,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2926091)1 ห้องนอน40.39m2ชั้น 20-25฿7,750,000NEW !