🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด แอชตัน อโศก-พระราม 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028588
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5984339
เข้าชม :
แอชตัน อโศก - พระราม 9 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด แอชตัน อโศก-พระราม 9 (MD-26028588)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 40.39 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 7,500,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Ashton Asoke - Rama 9
- 7,500,000 (185,690 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20-25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
355 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9
DL26020109 ขายคอนโด แอชตัน อโศก - พระราม 9 (Ashton Asoke - Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน40.39m2ชั้น 22฿7,750,000UPDATE !
DL26020450 ขายคอนโด แอชตัน อโศก - พระราม 9 (Ashton Asoke - Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน40.39m2ชั้น 22฿7,750,000UPDATE !
ASHTON ASOKE-RAMA9 คอนโดพร้อมอยุู่ บนแยกอโศก-พระราม 9 เพียง 230 ม.จาก MRT พระราม 9 เริ่ม 7.19 ลบ.*1 ห้องนอน33m2ชั้น 26฿7,190,000UPDATE !
ASHTON Asoke-Rama9 ขายห้องตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวโล่ง2 ห้องนอน92m2ชั้น 3x฿22,600,000UPDATE !
Ashton Asoke Rama 9 2 Bedrooms New Series เริ่มต้น 9.99 ลบ.** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ2 ห้องนอน45.26m2ชั้น 11-20฿9,990,000UPDATE !
Ashton asoke rama9 ห้องตกแต่งราคาพิเศษ ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ1 ห้องนอน34m2ชั้น X฿6,580,000UPDATE !
ASHTON ASOKE-RAMA9 2ห้องนอนชั้นสูง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ ห้องสุดท้าย ราคาดีที่สุด2 ห้องนอน73m2ชั้น X฿13,700,000UPDATE !
Ashton Asoke Rama 9, 2 Bedrooms วิวเมือง ชั้นสูง เริ่มต้น 22.6 ลบ.** แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ2 ห้องนอน92m2ชั้น 11-20฿22,600,000UPDATE !
1 ห้องนอน เริ่มต้น 6.59 ลบ.** ราคาโครงการ แต่งครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย Ashton Asoke Rama 91 ห้องนอน34.82m2ชั้น 11-20฿6,590,000UPDATE !
Ashton Asoke Rama 9, เริ่มต้น13.7 ลบ. 2 ห้องนอน วิวเมือง แต่งครบ ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี 3 รายการ2 ห้องนอน66.81m2ชั้น 12A฿13,700,000UPDATE !