#A12498 ✅ 25/1/68 ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4921319

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/12
รูป #A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,700,000 (77,049 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.

เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A12498 ✅ 25/1/68

ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 

เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 4 ขนาด 61 ตรม.

ราคาขาย 4.7 ล้านบาท

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

✔️ทีวี 2 เครื่อง

✔️ไมโครเวฟ 1 เครื่อง

✔️ตู้เย็น1เครื่อง

✔️เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง

✔️แอร์ 3 ตัว

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Link Vano Sukhumvit 64
  • 4,700,000 (77,049 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
The Link Vano Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 487 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที