#A124564 ✅ 22/1/69 ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5734114

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124564 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
5,356,000 (158,837 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
33.72 ตร.ม.

โนเบิล รีโว สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124564 ✅ 22/1/69

ขายคอนโด Noble Revo Silom

โนเบิล รีโว สีลม

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 19 ขนาด 33.72 ตรม. ห้อง 88/162

ราคาขาย 5,356,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Noble Revo Silom
  • 5,356,000 (158,837 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Revo Silom

206 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Revo Silom

136 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีโว สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน