#A124482 ✅ 17/11/68 ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5585346

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/9
รูป #A124482 ✅ 17/11/68  ขายคอนโด NOBLE STATE 39 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
18,800,000 (268,571 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 29
70 ตร.ม.

โนเบิล สเตท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124482 ✅ 17/11/68

ขายคอนโด NOBLE STATE 39 

โนเบิล สเตท 39

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 29 ขนาด 70 ตรม.

ราคาขาย 18.8 ล้านบาท

✨ ไฮไลท์เด่น:

• วิวเมืองพาโนรามา หันทิศเหนือ

• พื้นที่นั่งเล่น & ครัวเปิดกว้าง

• ครัวบิวท์อินครบแบบกูร์เมต์

• ห้องอเนกประสงค์ / มุมทำงานส่วนตัว

• ห้องน้ำพรีเมียมหรู

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • NOBLE STATE 39
  • 18,800,000 (268,571 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 29
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
NOBLE STATE 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า NOBLE STATE 39

580 ประกาศเช่า

ประกาศขาย NOBLE STATE 39

44 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล สเตท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 24 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 982 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที