#A124427 ✅ 14/12/68 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5650255
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124427 ✅ 14/12/68
ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn
ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร
รูปแบบห้อง Loft 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 25 ขนาด 38 ตรม.
ราคาขาย 6.2 ล้านบาท
-ชุดครัวบิ้วอิน -เครื่องดูดควัน , เฟอร์นิเจอร์, กาต้มน้ำ , เครื่องทำน้ำอุ่น , ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า
ทีวี ครบ พร้อมเข้าอยู่
• TV - ตู้เย็น - ไมโครเวฟ -แอร์ -เครื่องทำน้ำอุ่น, กาต้มน้ำ
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 6,200,000 (163,158 บาท/ตร.ม.)
- Duplex
- 25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
674 ประกาศเช่า
236 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 333089)1 ห้องนอน37m2ชั้น 18฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 363013)1 ห้องนอน37m2ชั้น 28฿5,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 448997)1 ห้องนอน37m2ชั้น 34฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2879173)1 ห้องนอน44m2ชั้น 25฿7,950,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1176819)1 ห้องนอน59.5m2ชั้น 42฿9,476,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 828118)1 ห้องนอน44m2ชั้น 25฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2294569)2 ห้องนอน58m2ชั้น 30฿8,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2453506)1 ห้องนอน31m2ชั้น 23฿5,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1173540)1 ห้องนอน44m2ชั้น 29฿8,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2778311)1 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 731175)1 ห้องนอน37m2ชั้น 28฿5,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2099914)1 ห้องนอน44m2ชั้น -฿7,085,000UPDATE !