#A124544 ✅ 23/3/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5915192
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124544 ✅ 23/3/69
ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn
ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร
รูปแบบห้อง Duplex 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 29 ขนาด 44 ตรม.
ราคาขาย 7.2 ล้านบาท รวมทุกอย่าง
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/V1fYyaasNgqfmxe28
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 7,200,000 (163,636 บาท/ตร.ม.)
- Duplex
- 29
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
700 ประกาศเช่า
242 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1176819)1 ห้องนอน59.5m2ชั้น 42฿9,476,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 448997)1 ห้องนอน37m2ชั้น 34฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 828118)1 ห้องนอน44m2ชั้น 25฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 363013)1 ห้องนอน37m2ชั้น 28฿5,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 333089)1 ห้องนอน37m2ชั้น 18฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2879173)1 ห้องนอน44m2ชั้น 25฿7,950,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2778311)1 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1173540)1 ห้องนอน44m2ชั้น 29฿8,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2294569)2 ห้องนอน58m2ชั้น 30฿8,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2453506)1 ห้องนอน31m2ชั้น 23฿5,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 732028)1 ห้องนอน37m2ชั้น 24฿7,400,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง