A040061 Le Rich @ Aree station
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005796
เข้าชม :
เลอริช แอท อารีย์ สเตชั่น พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Le Rich @ Aree station
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 30.66 sqm
Selling Price : 3,200,000
Reference ID : A040061
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Le Rich @ Aree station
- 3,200,000 (104,371 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.66 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
6 ประกาศเช่า
1 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

🔥ราคาดีสุดๆ 1นอน มาพร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีไม่โดนบล็อค คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D1 ห้องนอน45m2ชั้น xx฿7,950,000UPDATE !
🔥Duplex 1นอน ห้องแต่งสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ ลงทุนหรืออยู่เองก็คุ้มสุด ใกล้ BTS สะพานควาย,บิ๊กซี สะพานควาย @ The Reserve Phahol-Pradipat1 ห้องนอน33.85m2ชั้น xx฿6,350,000UPDATE !
🔥🔥121K/Sq.m. ถูกสุดในตึก! ราคาหายากมาก 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์แน่นมาก ทำเลดี ลงทุนสุดคุ้มในย่านอารีย์ @ Noble Reflex1 ห้องนอน56.55m2ชั้น xx฿6,900,000UPDATE !
🔥1นอน ห้องกว้าง ชั้นสูงสุด 45+ วิวดีไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS สะพานควาย @ Rhythm Phahol - Ari1 ห้องนอน45m2ชั้น 45+฿5,900,000UPDATE !
🔥 ขายดาว์น 1 นอน ราคาเท่าทุน ห้องตำแหน่งดี ชั้นสูงสุด 25+ วิวเมือง คอนโดใหม่ ทำเลดีๆ เดินทางง่าย ใกล้ BTS อารีย์ @ Nue Evo Ari1 ห้องนอน30.2m2ชั้น xx฿4,890,000UPDATE !
For sale Park Origin phayathai ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ LH-SW0005121 ห้องนอน29m2ชั้น 10฿8,900,000UPDATE !
For sale Centric Ari Station ราคาดี เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ LH-SW0006321 ห้องนอน33m2ชั้น 12฿5,400,000UPDATE !
ขายคอนโด The Line Phahon-Pradipat ชั้นสูง ทำเลดีใกล้ BTS สะพานควาย (SW001156)1 ห้องนอน26.88m2ชั้น 30฿5,600,000UPDATE !
For sale Ideo Mobi Phayathai ห้องสวย ราคาดี พร้อมอยู่ LH-SW0012771 ห้องนอน21m2ชั้น 13฿4,223,000UPDATE !