🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5791304

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,920,000(ขายพร้อมผู้เช่า 14,000 บาท/เดือน ถึง 01/12/2026) (104,286 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.

ณ วีรา พหล - อารีย์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ari 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 28 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ห้องอยู่ทางทิศใต้

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 2,920,000 บาท 

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #naveeraphahol-ari #Btsari 

รายละเอียด

  • Na Veera Phahol - Ari
  • 2,920,000(ขายพร้อมผู้เช่า 14,000 บาท/เดือน ถึง 01/12/2026) (104,286 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-9
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.2 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
Onyx Phaholyothin

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย
Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที