A034122 Lumpini Mega city Bangna
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005278
เข้าชม :
ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Lumpini Mega city Bangna
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 26.92 sqm
Selling Price : 1,399,000
Reference ID : A034122
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Lumpini Mega city Bangna
- 1,399,000 (51,969 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.92 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลี สมุทรปราการ
82 ประกาศเช่า
72 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
#SC11334 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน22.84m2ชั้น 13฿1,350,000UPDATE !
🔥 ขาย คอนโด Lumpini Mega City Bangna (ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ✅ราคาดี ✅คุ้มค่า ห้องริมสุด เป็นส่วนตัว ใกล้ BTS บางนา1 ห้องนอน26.92m2ชั้น 8฿1,200,000UPDATE !
P-149470 🔥คอนโด 1 นอน วิวเมือง ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ใกล้ Mega Bangna เพียง 5 นาที! 1.59 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน26m2ชั้น 12฿1,590,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 24฿1,800,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา2 ห้องนอน45m2ชั้น 10฿2,650,000UPDATE !
P-95138 วิวเมืองสวย! ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ใกล้ Central Plaza บางนา 1 ห้องนอน ราคาดี! | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 25฿1,800,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !