หน้า 18 - คอนโดให้เช่า ใกล้ วัดนิมมานรดี

เครื่องมือค้นหา

พบข้อมูล 1,225 ประกาศ

Exclusive
🔥Renovate ห้องใหม่ พร้อมอยู่ Parkland Phetkasem 56 ติด MRT ภาษีเจริญ🔥UPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น18
09/05/2026 15:10
Premium
#b4800 2/4/69 ให้เช่าคอนโด Bangkhae Condotown📲📢สอบถาม ld line @condoboy
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง70.0m2
ชั้น12
11/04/2026 0:00
Standard
*** ให้เช่าคอนโด : เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56 (The Parkland Phetkasem 56) ***NEW !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น18
12/05/2026 16:31
Standard
🔥🔥มีเครื่องซักผ้า 🔥🔥 Parkland เพชรเกษม 56 MRT ภาษีเจริญUPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น18
14/05/2026 21:25
🤝🏻RB24216 ให้เช่าถูกมาก👍ดิ ออริจิ้น บางแค✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า8,500บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง25.0m2
ชั้น7
12/05/2026 21:57
🤝🏻RB24250 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางแค ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า9,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้นxx
12/05/2026 21:57
🤝🏻RB24360 ให้เช่าถูกมาก👍ดิ ออริจิ้น บางแค✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า8,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.5m2
ชั้น5
12/05/2026 21:57
🤝🏻RB24383 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น33
12/05/2026 21:57
🤝🏻RB24442 ให้เช่าถูกมาก👍ดิ ออริจิ้น บางแค✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.5m2
ชั้น8
12/05/2026 21:57
🔥ให้เช่า เดอะ พาร์คแลรด์ เพชรเกษม 56 🚆mrt ภาษีเจริญ 📍UPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.5m2
ชั้น10
12/05/2026 10:32
ให้เช่า the prodigy MRT bangkhae UPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.8m2
ชั้น26
12/05/2026 9:26
ให้เช่า✨The Niche Id BangKhae 8,000/month line : @ds159 /please contact us✨NEW !
ราคาเช่า8,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น3
11/05/2026 15:25
ให้เช่า บางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม (Bangkae City Condominium) พร้อมอยู่UPDATE !
ราคาเช่า7,500บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น4
11/05/2026 8:59
ให้เช่าคอนโด The Livin Phetkasem (ลีฟวิ่น เพชรเกษม) UPDATE !
ราคาเช่า18,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง33.2m2
ชั้น26
11/05/2026 8:59
ให้เช่า คอนโด นิช ไอดี บางแค 1 ห้องนอน 28 ตรม ชั้น 3 เงียบ สงบ เดินทาง 8,000 บาทUPDATE !
ราคาเช่า8,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น7
11/05/2026 8:59
BESTPRICE ให้เช่า The Muve Bangkhae ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ UPDATE !
ราคาเช่า9,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง24.5m2
ชั้น7
10/05/2026 23:09
ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon เพชรเกษมUPDATE !
ราคาเช่า7,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น21
10/05/2026 12:07
🟢For Rent🟢The Livin Petkasem ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE =@519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr)AV308🎉UPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น16
10/05/2026 9:59
🌟ให้เช่า 1 ห้องนอน The Parkland เพชรเกษม (ตรงข้าม The mall บางแค) 11,000 บาทUPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น28
09/05/2026 19:36
🌈ให้เช่า Supalai Loft ภาษีเจริญ ห้องใหม่ พร้อมอยู่ 13,500 บาท🌈🌈UPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.5m2
ชั้น14
09/05/2026 19:36
P-1046 วิวเมืองสวย! เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ 10,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397NEW !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น16
09/05/2026 11:56
The Muve | Condo Low Rise | ย่านบางแคพร้อมอยู่ | เงียบสงบ | ใกล้ MRTUPDATE !
ราคาเช่า9,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น4
08/05/2026 17:36
ให้เช่า คอนโด พาร์คแลนด์ เพชรเกษม MRTหลักสอง 2 นอน 1 น้ำ 50 ตร.ม.UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง50.0m2
ชั้น6
08/05/2026 14:12
ห้องใหญ่ 🔥ว่าง 12 มิ.ย The Parkland Phetkasem 56 UPDATE !
ราคาเช่า13,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น7
08/05/2026 12:33
ห้องใหม่💫 ว่างพร้อมอยู่ Parkland Phetkasem 56UPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น22
08/05/2026 12:33
พร้อมอยู่ 5/7/2026 เสนาคิทท์ MRT บางแค โทร.0972540989NEW !
ราคาเช่ากรุณาโทรสอบถาม
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง26.1m2
ชั้น5
08/05/2026 11:13
ให้เช่าProdigy MRT Bangkae - 1นอน 30ตรม. ชั้น20 ตึกB - Line:@hac55UPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น20
07/05/2026 13:08
🔴 รับเงินคืน 2,500 บาท 🔴 .................................................. (id.sv9)Supalai Veranda Phasi Charoen StationUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง43.0m2
ชั้น15
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 1,500 บาท 🔴 .................................................. (id.l5) livin phetkasemUPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น20
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 5,000 บาท 🔴 .................................................. the livin phetkasem(id.l4)UPDATE !
ราคาเช่า18,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง38.0m2
ชั้น20
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (id.sp1) SupalaiLoft PhasiChareonUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น23
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 1,500 บาท 🔴 .................................................. (id.l11)the livin phetkasemUPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น11
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (id.sp3) Supalai Loft Phasi CharoenUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง45.0m2
ชั้น22
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (id.l16) livin phetkasemUPDATE !
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง38.0m2
ชั้น5
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (id.sv7) Supalai Veranda Phasi Charoen StationUPDATE !
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง47.0m2
ชั้น27
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 5,000 บาท 🔴 .................................................. (id.l17) livin phetkasemUPDATE !
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง45.0m2
ชั้น25
06/05/2026 18:56
🔴 รับเงินคืน 3,000 บาท 🔴 .................................................. (sp.2) Supalai Loft Phasi CharoenUPDATE !