- ขายที่ดิน
- ที่ดิน นนทบุรี
- ที่ดิน เมืองนนทบุรี นนทบุรี
- ที่ดิน สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่
ขายที่ดิน สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ อัปเดตล่าสุด
รวมประกาศขายที่ดิน สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ ที่เปล่า สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ อัปเดตล่าสุด
ถ้าคุณกำลังหาที่ดินสวยๆ สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ สำหรับปลูกบ้านพักอาศัยหรือจะลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์ propertyhub รวมประกาศขายที่ดิน สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่แปลงสวย อัปเดตล่าสุดหลายแปลงให้คุณเลือก เพื่อคุณจะได้ที่ดินแปลงสวยถูกใจในทำเล สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ ที่ตรงกับความต้องการและราคาเหมาะสมที่สุด
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
ที่ดินตามสถานีรถไฟฟ้าสนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่
นอกจาก ที่ดินสนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้รถไฟฟ้าที่อยู่สนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่
ที่ดินในทำเลใกล้เคียง
นอกจากที่ดินสนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- ที่ดิน ศาลหลักเมืองจังหวัดนนทบุรี
- ที่ดิน สำนักงานสรรพากรพื้นที่กรุงเทพมหานคร 7
- ที่ดิน การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)
- ที่ดิน ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี
- ที่ดิน ถนนติวานนท์
- ที่ดิน ถนนงามวงศ์วาน
- ดูเพิ่มเติม
อสังหาริมทรัพย์อื่นๆสนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่
นอกจากที่ดินสนง.ประกันสังคม สำนักงานใหญ่ คุณอาจจะลองดูอสังหาฯประเภทอื่นๆนอกจากที่ดินในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
ที่ดิน
ประกาศขาย
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ขายที่ดินใกล้ MRT แยกติวานนท์ ราคาถูกเมืองนนทบุรี นนทบุรี4 ไร่ - 88 ตร.ว.กว้าง 55 x ลึก 82฿50,640,00030,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 20:55UPDATE !
ขายที่ดินทำเลทอง💰💰💰 📌ติดห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์งามวงศ์วาน🏦เมืองนนทบุรี นนทบุรี307 ตร.ว.กว้าง 30 x ลึก 40฿76,750,000250,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 20:06NEW !
Prime Commercial Land for Sale on Prachachuen Road, Bangkokกรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ269 ตร.ว.฿160,000,000595,903 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 18:27UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี ใจกลาง บางซื่อ-จุตจักร พร้อมสร้างอาคารสูง ติดทำเลติดรถไฟฟ้าบางซื่อ กรุงเทพมหานคร300 ตร.ว.กว้าง 34 x ลึก 40฿115,500,000385,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 17:22UPDATE !
ขายที่ดิน 302 ตรว. ซอยประชาอุทิศ (ซอยนนทบุรี 8 ) ถนนรัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRTสถานีแยกนนทบุรี1 ใกล้สะพานพระนั่งเกล้าเมืองนนทบุรี นนทบุรี302 ตร.ว.฿27,000,00089,404 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 16:05UPDATE !
ขาย ที่ดิน ในซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) เนื้อที่ 107 ตรว. กว้าง 12 เมตร X ลึก 35.6 เมตร สนใจต่อรองได้บางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 15:28UPDATE !
ขายที่ดินสวย ถนนเรวดี (นนทบุรีซอย6) ใกล้MRTสายสีม่วง เหมาะทำคอนโด/โครงการบ้านเมืองนนทบุรี นนทบุรี3 ไร่฿70,000,00058,333 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 15:27UPDATE !
✨✨✨ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ บางซ่อน สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ 🚇 500 เมตรMRT สถานีบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿65,000,000199,387 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 15:03UPDATE !
❤️💙💛ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ 🚅500 ม. MRT บางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿65,000,000199,387 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 15:03UPDATE !
ขายที่ดิน 240 ตร.ว. ถมแล้ว ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 25 ใกล้ทางด่วนศรีรัชเมืองนนทบุรี นนทบุรี240 ตร.ว.กว้าง 33.5 x ลึก 28.7฿16,500,00068,750 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 14:50UPDATE !
ขายที่ดิน 263 ตร.ว. งามวงศ์วาน 18(จุฬาเกษม) ใกล้ทางพิเศษศรีรัช แปลงมุมเมืองนนทบุรี นนทบุรี263 ตร.ว.กว้าง 34 x ลึก 33฿18,000,00068,441 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 14:50UPDATE !
!!HOT DEAL!!ขายที่ดินทำเลทอง ติดถนนข้างสะพานเจษฎาบดินทร์ | ขนาด 2 งาน ราคา 25,000,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง | สนใจ@sacondoเมืองนนทบุรี นนทบุรี250 ตร.ว.฿25,000,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 14:41UPDATE !
ขายที่ดิน นครอินทร์ พระราม5 ต.ตลาดขวัญ นนทบุรี ใกล้ บิ๊กซี ติวานนท์, คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ติวานนท์เมืองนนทบุรี นนทบุรี99 ตร.ว.กว้าง 21 x ลึก 21฿6,500,00065,657 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 13:08UPDATE !
ขายที่ดินนนทบุรี ถมแล้ว ติดถนนซอยจามจุรี 3เมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 3 งาน - 74 ตร.ว.กว้าง 37 x ลึก 80฿28,645,40037,010 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 12:28UPDATE !
❤️💛💙ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ ใจกลางบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿65,000,000199,387 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 11:19UPDATE !
🔥 ขายที่ดิน ประชาชื่น ซอย 4 แยก 2/1 🔥 / 121 ตารางวา #LNGM002เมืองนนทบุรี นนทบุรี121 ตร.ว.฿7,890,00065,207 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 11:01UPDATE !
🚨 ด่วน! ที่ดินทำเลเทพหน้ากว้าง (ติดทางด่วน) เดินทางง่ายสุดๆ🔥 ขายที่ดิน ซอย งามวงศ์วาน 21 🔥 / 231 ตร.วา #LNGM013เมืองนนทบุรี นนทบุรี231 ตร.ว.฿11,300,00048,918 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 11:01UPDATE !
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนประชาชื่น ซอยคลังมนตรี7-1 บ้านมุม ติดถนน 3 ด้าน ย่านประชาชื่น พื้นที่ 111 ตรว. ขาย 14.8 ล้านบาท ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร111 ตร.ว.฿14,800,000133,333 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 10:23UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยประชาชื่น28 หรือเข้าซอยกรุงเทพ-นนทบุรี42 พื้นที่ 114 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ทำเลดีๆแบบนี้หาซื้อยากแล้วบางซื่อ กรุงเทพมหานคร114 ตร.ว.฿9,120,00080,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 10:19UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนนนทบุรี46 ซอยไทยานนท์3 พื้นที่ 404 ตรว. ขาย 68,000 บาท/ตรว. ทำเลดีห่างจากถนนนนทบุรีเพียงแค่350เมตรเท่านั้นเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 4 ตร.ว.฿27,472,00068,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 10:12UPDATE !
ขายที่ดิน 32.5 ตรว. ซอยงามวงศ์วาน 25 ติดถนน ทำเลดี ขายถูกเมืองนนทบุรี นนทบุรี33 ตร.ว.฿2,925,00090,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 9:02UPDATE !
ขายที่ดิน พร้อมอาคาร4ชั้น 6-1-68 ไร่ ติดถนนประชาชื่น และคลองประปา ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ เหมาะ โรงเรียน จัดสรร โรงแรมจตุจักร กรุงเทพมหานคร6 ไร่ - 1 งาน - 68 ตร.ว.฿385,200,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 9:02UPDATE !
ขาย ที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา 5 ไร่ ถนนสนามบินน้ำ นนทบุรี เหมาะพัฒนาโครงการระดับพรีเมียมเมืองนนทบุรี นนทบุรี5 ไร่฿200,000,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/05/2026 9:02UPDATE !
ปรับลดราคา ที่ดิน ซอยงามวงศ์วาน 43 แยก 2-11 พื้นที่ 100 ตรว ที่ดินถมแล้ว ใกล้หลักสี่ กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.฿7,200,00072,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 23:11UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 320.5 ตรว. ซอยติวานนท์ 3 แยก 11 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี (ตลาดขวัญ) จ.นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี320 ตร.ว.฿32,050,000100,156 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 22:23UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 320.5 ตรว. ซอยติวานนท์ 3 แยก 11 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี (ตลาดขวัญ) จ.นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี320 ตร.ว.กว้าง 36 x ลึก 36฿32,050,000100,156 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 22:23UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 51 ตร วา ซ.อินทามระ 37 ถ.สุทธิสารวินิจฉัย เขตบางซื่อ ใกล้ MRTสุทธิสารบางซื่อ กรุงเทพมหานคร51 ตร.ว.฿7,650,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 20:28UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซ. ติวานนท์ 32 จ.นนทบุรี MRT แคราย 197 ตรว หน้ากว้าง 27 เมตร ลึก 25.5 เมตรเมืองนนทบุรี นนทบุรี197 ตร.ว.กว้าง 27 x ลึก 25.5฿12,900,00065,482 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 20:28UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว 4ไร่ ติดถนนเลียงเมืองนนทบุรี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานี แยกนนทบุรี 1เมืองนนทบุรี นนทบุรี4 ไร่กว้าง 52 x ลึก 64฿144,315,00090,197 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 18:40UPDATE !
ขายที่ดิน 107 ตรว. ซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) ใกล้ถนนรัชดาภิเษกเพียง 550 เมตร เหมาะทำอพาทเม้น ปลูกบ้าน ทำออฟฟิศบางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 10:14UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ถนนรัชดา ระหว่าง ซอย 13-15 เนื้อที่ 69 ตร.วา หน้ากว้างลึกประมาณ 14x20 เมตร เข้าซอย 100 เมตรบางซื่อ กรุงเทพมหานคร69 ตร.ว.กว้าง 14 x ลึก 20฿22,000,000318,841 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 10:03UPDATE !
ขาย เช่าที่ดินถมแล้ว 640 ตร.ว. ซอยติวานนท์ 25 แคราย ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูและรถไฟฟ้าสายสีม่วงเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 2 งาน - 40 ตร.ว.฿25,600,00040,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 9:02UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 468 ตารางเมตร แถว ใน เมืองนนทบุรี (ID 2921552)เมืองนนทบุรี นนทบุรี1 นอน1 น้ำ117 ตร.ว.฿10,530,00090,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/05/2026 2:11NEW !
ขายที่ดินพระราม5 ถนนนครอินทร์ แปลงสวย 0863557948เมืองนนทบุรี นนทบุรี5 ไร่ - 3 งาน - 62 ตร.ว.กว้าง 38 x ลึก 200฿110,000,00046,569 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 14:18UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวย 688 ตร.ว. แถมโชว์รูม บนถนนพิบูลสงครามเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 2 งาน - 88 ตร.ว.฿95,000,000138,081 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 12:40UPDATE !
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ซอยพิบูลย์สงคราม 22 หรือซอยวัดกำแพง เนื้อที่ 3-0-21ไร่ (1,221 ตารางวา)เมืองนนทบุรี นนทบุรี3 ไร่ - 21 ตร.ว.กว้าง 47 x ลึก 100฿97,680,00080,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 12:34UPDATE !
ขายโกดังพร้อมที่ดิน 1.31 ไร่ (431 ตารางวา)เมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 31 ตร.ว.฿60,000,000139,211 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 10:42UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2 ชั้น ใกล้ MRTบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร231 ตร.ว.กว้าง 28 x ลึก 32฿26,000,000112,554 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 18:02UPDATE !
ขายถูก ที่ดินสวย ถมเรียบร้อย ซอยงามวงศ์วาน 25 แยก 25 เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนพิเศษศรีรัช วัดบัวขวัญ เนื้อที่ 1 งาน, 20 ตร.ว.เมืองนนทบุรี นนทบุรี120 ตร.ว.฿10,200,00085,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:58UPDATE !
ขาย ที่ดิน 2,500ตร.วา ซ.ติวานนท์7/1 ตลาดขวัญ นนทบุรี 6 ไร่, 1 งานเมืองนนทบุรี นนทบุรี6 ไร่ - 1 งาน฿300,000,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:58UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 42 ตรว. นนทบุรี พิบูลสงคราม ราคาดีมากกเมืองนนทบุรี นนทบุรี42 ตร.ว.฿2,000,00047,619 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:58UPDATE !
ราคาถูกในย่านนี้ !!! ขายที่ดิน 151 ตรว พร้อมบ้านเก่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย เขตบางซื่อ กทม.บางซื่อ กรุงเทพมหานคร151 ตร.ว.฿36,000,000238,411 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:58UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 3-0-76.8 ไร่ ถมแล้ว ถ.ประชานิเวศน์ 3 ซอย 10 ท่าทราย นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี3 ไร่ - 77 ตร.ว.฿49,000,00038,371 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดิน 4ไร่ 3งาน 22ตร.ว ที่ดินแปลงสวย ซ.เรวดี24 ใกล้รถไฟฟ้าBTS/MRT ใกล้ ร.ร อนุบาลเรวดี ร.ร บรรลือทรัพย์ ตลาดขวัญ บิ๊กซีติวานนท์เมืองนนทบุรี นนทบุรี4 ไร่ - 3 งาน - 22 ตร.ว.฿115,000,00059,834 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดิน 107 ตรว. ซอยรัชดาภิเษก 66 ใกล้ถนนรัชดาภิเษกเพียง 550 เมตร เหมาะสำหรับทำอพาทเม้น ปลูกบ้าน ทำออฟฟิศบางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 11:56UPDATE !
ขาย ที่ดิน ซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) ขนาด 107 ตรว. เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย ออฟฟิศ อาพาร์ทเม้นท์บางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 11:52UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวย 688 ตร.ว. แถมโชว์รูม บนถนนพิบูลสงคราม โอกาสทองสำหรับนักลงทุนเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 2 งาน - 88 ตร.ว.กว้าง 74 x ลึก 46฿95,000,000138,081 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 0:13UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวย 325 ตร.ว. งามวงศ์วาน ซอย 5 บางเขน นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี325 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 35฿22,100,00068,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :18/05/2026 10:56UPDATE !
✨ ขายที่ดินแปลงสวย 688 ตร.ว. แถม โชว์รูม บนถนนพิบูลสงครามเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 2 งาน - 88 ตร.ว.กว้าง 74 x ลึก 46฿95,000,000138,081 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :16/05/2026 11:22UPDATE !
ลดเพิ่ม แค่เดือนนี้ ทีดิน ซอยติดพันทิพย์งามวงศ์วาน 25 ติดถนนเลย ขายถูกสุด 120,000 / ตรว. ขนาดที่ดิน 130 ตารางวา (15.6 ล้าน) ติดถนนใหญ่เมืองนนทบุรี นนทบุรี130 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 21฿15,600,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 14:27UPDATE !
😍สุดคุ้มด่วน บ้านพร้อมที่ดินใหญ่ 595 ตรว. ถนนงามวงศ์วาน 23 แยก 15 ติดถนนใกล้ทางด่วนเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 1 งาน - 95 ตร.ว.฿38,700,00065,042 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 14:27UPDATE !
ขายที่ดินย่านชินเขต ด่วน !!! ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เนื้อที่ 63 ตร.ว. ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก6-2-9 เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย | #TPI-1324หลักสี่ กรุงเทพมหานคร63 ตร.ว.฿5,300,00084,127 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :13/05/2026 18:28UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ทำเลดี (150 ตร.ว.) ซ.ประชาชื่น 37 แยก 7-3 (นพเก้า) 5 นาทีถึง เดอะมอล์งามวงศ์วานบางซื่อ กรุงเทพมหานคร150 ตร.ว.กว้าง 26 x ลึก 23฿9,000,00060,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :13/05/2026 9:03UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง โกดังเก็บสินค้า📍ซอยกรุงเทพ-นนท์ 46 | วงศ์สว่าง | บางซื่อบางซื่อ กรุงเทพมหานคร98 ตร.ว.กว้าง 19 x ลึก 21฿7,990,00081,531 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 16:26UPDATE !
ขายที่ดิน ใกล้บองมาร์เช่ จตุจักร เทศบาลนิมิตรใต้ ซอย 2 เนื้อที่ 105 ตร.ว.จตุจักร กรุงเทพมหานคร105 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 28฿16,500,000157,143 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:50UPDATE !
ขายด่วน ที่ดินเปล่า ซอยติวานนท์ 24 แยก 13 อ.เมืองนนทบุรี ที่ดินขนาด 151 ตร.วา ถมแล้ว ผังสีส้ม ใกล้ BTS แคราย เพียง 1.8 กม.เมืองนนทบุรี นนทบุรี151 ตร.ว.กว้าง 25 x ลึก 24฿5,000,00033,113 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :11/05/2026 23:32UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 684 ตารางเมตร แถว ใน บางกระสอ (ID 2839211)เมืองนนทบุรี นนทบุรี1 นอน1 น้ำ171 ตร.ว.฿9,400,00054,971 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 2:09UPDATE !