- ขายที่ดิน
- ที่ดิน กรุงเทพมหานคร
- ที่ดิน จตุจักร
- ที่ดิน ถนนลาดพร้าว
ขายที่ดิน ถนนลาดพร้าว อัปเดตล่าสุด
รวมประกาศขายที่ดิน ถนนลาดพร้าว ที่เปล่า ถนนลาดพร้าว อัปเดตล่าสุด
ถ้าคุณกำลังหาที่ดินสวยๆ ถนนลาดพร้าว สำหรับปลูกบ้านพักอาศัยหรือจะลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์ propertyhub รวมประกาศขายที่ดิน ถนนลาดพร้าวแปลงสวย อัปเดตล่าสุดหลายแปลงให้คุณเลือก เพื่อคุณจะได้ที่ดินแปลงสวยถูกใจในทำเล ถนนลาดพร้าว ที่ตรงกับความต้องการและราคาเหมาะสมที่สุด
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
ที่ดินตามสถานีรถไฟฟ้าถนนลาดพร้าว
นอกจาก ที่ดินถนนลาดพร้าวตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้รถไฟฟ้าที่อยู่ถนนลาดพร้าว
ที่ดินในทำเลใกล้เคียง
นอกจากที่ดินถนนลาดพร้าวตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
อสังหาริมทรัพย์อื่นๆถนนลาดพร้าว
นอกจากที่ดินถนนลาดพร้าว คุณอาจจะลองดูอสังหาฯประเภทอื่นๆนอกจากที่ดินในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
ที่ดิน
ประกาศขาย
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ขายที่ดินย่านลาดพร้าว ในซอยแจ่มจันทร์ (นาคนิวาส 16) ประดิษฐ์มนูธรรม 15 (ผังเมืองสีเหลือง) 148 ตร.วา พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้เซ็นทรัลอีสวิลล์ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร148 ตร.ว.กว้าง 48 x ลึก 12฿15,500,000104,730 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 10:09UPDATE !
ขายที่ดินซอยลาดพร้าว-วังหิน23 พื้นที่ 291 ตรว.ขายเพียง35ล้าน ตรงข้ามวัดลาดพร้าว ใครอยากค้าขายบอกได้เลยว่าแปลงนี้ใช่เลยลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร291 ตร.ว.฿35,000,000120,275 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 10:03UPDATE !
ขายที่ดิน วังน้อย อยุธยา 16 ไร่ 3 งาน 6 ตร.วา ใกล้วงแหวนบางปะอินวังน้อย พระนครศรีอยุธยา16 ไร่ - 3 งาน - 6 ตร.ว.กว้าง 43 x ลึก 624฿83,825,00012,500 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:28UPDATE !
🌳 ขายที่ดินสวย พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94 บนถนนอินทราภรณ์วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร52 ตร.ว.฿12,500,000240,385 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:09UPDATE !
ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 80 แยก 6 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ขนาด 56 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัยวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร56 ตร.ว.กว้าง 10 x ลึก 22฿4,480,00080,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 1 แยก 29 ขนาด 103 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัยจตุจักร กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 26฿17,510,000170,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดิน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ซ.ลาดพร้าว 130 (ซ.รามคำแหง 81) ขนาด 326 ตารางวา เหมาะสร้างคอนโด ทาวน์โฮมบางกะปิ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 30 x ลึก 40฿39,120,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซ.รัชดาภิเษก 32 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ขนาด 191.6 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัยจตุจักร กรุงเทพมหานคร192 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 40฿35,000,000182,672 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ซ.รัชดาภิเษก 32 ขนาด 102 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัยจตุจักร กรุงเทพมหานคร102 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 25฿15,000,000147,059 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ซ.รัชดาภิเษก 32 ขนาด 102 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัยจตุจักร กรุงเทพมหานคร102 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 25฿15,000,000147,059 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 28 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัยห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.กว้าง 11 x ลึก 34฿15,000,000145,631 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:04UPDATE !
ขายที่ดิน 170 ตรว ลาดพร้าว 101 แยก 42 เหมาะทำ บ้านพักอาศัยใจกลางลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101บางกะปิ กรุงเทพมหานคร170 ตร.ว.฿9,350,00055,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:02UPDATE !
ขาย ที่ดินเปล่า ที่ ถนนโชคชัย 4, ใกล้ห้าง Makro Food Service วังหินลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร94 ตร.ว.฿8,460,00090,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 9:00UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 228 ตารางเมตร แถว ใน ลาดพร้าว (ID 2904501)ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ57 ตร.ว.฿3,500,00061,404 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/05/2026 2:11NEW !
ขายที่ดินซอยลาดพร้าว 130 ติดต่อ 098 7755 808บางกะปิ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 31 x ลึก 31฿32,600,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 22:10UPDATE !
✨✨✨ที่ดินแปลงสวย ลาดพร้าว 130 ทำเลทอง 📍ใจกลางบางกะปิ 🚩หาที่ดินกลางเมือง ไม่ต้องไปไกล – แปลงนี้ตอบโจทย์!บางกะปิ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 33 x ลึก 39฿32,600,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 21:38UPDATE !
ที่ดินแยกลำสาลี ติดถนนรามคำแหงบางกะปิ กรุงเทพมหานคร359 ตร.ว.กว้าง 22 x ลึก 65.3฿54,000,000150,376 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 21:13UPDATE !
🏞️ ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ลาดพร้าว 42 | 207 ตร.ว. ใกล้ BTS ภาวนา ✨ ที่ดินแปลงสวย หน้ากว้าง ติดถนนสาธารณะห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร207 ตร.ว.กว้าง 29 x ลึก 5฿24,800,000119,807 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 19:59UPDATE !
S1236 📍 ขายที่ดิน ลาดพร้าว 34 เดินทางสะดวก ใกล้ทั้งลาดพร้าว รัชดา และ MRT เพียง 12 ล้านบาทห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร82 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 12฿12,000,000146,341 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 18:49NEW !
ขายที่ดิน 6872 ตารางเมตร ใกล้ Central Eastvilleบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ4 ไร่ - 1 งาน - 18 ตร.ว.฿659,500,000383,877 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 18:27UPDATE !
1,200.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน คลองจั่นบางกะปิ กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ300 ตร.ว.฿90,000,000300,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 18:27UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 132 เนื้อที่ 100 ตร.ว. กว้าง 15ม. ลึก 27ม. เหมาะสร้างบ้าน สร้างหอพักบางกะปิ กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 27฿7,500,00075,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:58UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 101 แยก 38 คลองจั่น บางกะปิบางกะปิ กรุงเทพมหานคร333 ตร.ว.กว้าง 27 x ลึก 51฿33,300,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:02UPDATE !
Land Ladprao soi15 studio, for saleลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร377 ตร.ว.฿109,000,000289,125 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
Land in Ladprao for sale studio, for saleจตุจักร กรุงเทพมหานคร131 ตร.ว.฿51,900,000396,183 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
Land Ladprao For Sale studio, for saleจตุจักร กรุงเทพมหานคร315 ตร.ว.฿88,200,000280,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
Land in Ratchada - Ram Intra for sale studio, for saleบางกะปิ กรุงเทพมหานคร3 ไร่ - 55 ตร.ว.฿150,800,000120,159 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
Land for sale Huai Kwang studio, for saleห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร3 ไร่ - 5 ตร.ว.฿42,700,00035,447 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
Land in Ratchada - Ram Intra for sale studio, for saleบางกะปิ กรุงเทพมหานคร122 ตร.ว.฿10,500,00086,066 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
Golf Course in Rangsit for Sale studio, for saleบางซื่อ กรุงเทพมหานคร7 ตร.ว.฿2,142,000,000306,000,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 16:01UPDATE !
ที่ดินลาดพร้าว122 แปลงสวย หัวมุมบางกะปิ กรุงเทพมหานคร277 ตร.ว.฿16,500,00059,567 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 15:04UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 101 แยก 42 เนื้อที่ 180 ตร.ว #ใกล้รถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว 101บางกะปิ กรุงเทพมหานคร180 ตร.ว.กว้าง 18 x ลึก 23฿7,560,00042,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 13:48UPDATE !
ขายที่ดินซอยลาดพร้าว 101 แยก 42 ซอยเทพทวี 8 เนื้อที่ 124 ตร.ว (แปลงมุม ติดถนนซอย2 ด้าน) **ถมแล้ว ติดถนน 2 ด้าน #ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว 101บางกะปิ กรุงเทพมหานคร124 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 24฿5,580,00045,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 13:47UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1จตุจักร กรุงเทพมหานคร33 ตร.ว.฿5,500,000166,667 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:58UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์14 ที่สวย ทำเลดี 1ไร่1ตร.วา เหมาะแก่การลงทุนลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 ตร.ว.กว้าง 46 x ลึก 35฿50,125,000125,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์14 ที่สวย ทำเลดี 1ไร่1ตร.วา เหมาะแก่การลงทุนลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 ตร.ว.กว้าง 43 x ลึก 35฿50,125,000125,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวย ซอยรามคำแหง 48 ใกล้รถไฟฟ้า สถานีแยกลำสาลี ผังสีส้ม 206 ตรว เพียง 80 เมตรจากปากซอยบางกะปิ กรุงเทพมหานคร206 ตร.ว.฿18,500,00089,806 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดิน ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว ขนาด 98 ตร.วา เข้าซอยเพียง 140 เมตร เหมาะสร้างบ้านและสำนักงาน Home office คลินิก คาเฟ่ ทำเลดีราคาเด่นลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร98 ตร.ว.฿24,000,000244,898 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์14 ที่สวย ทำเลดี 1ไร่1ตร.วา เหมาะแก่การลงทุนลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 ตร.ว.฿50,125,000125,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายที่ดิน แปลงสวย ซอยรามคำแหน่ง135 200 ตรว 2 โฉนด เหมาะสร้างบ้าน ทำร้านอาหาร คาเฟ่บางกะปิ กรุงเทพมหานคร200 ตร.ว.฿13,000,00065,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
ขายด่วนที่ดินเปล่า ซ.โชคชัย 4 ( ลาดพร้าววังหิน 16 ) 102 ตารางวาลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร102 ตร.ว.กว้าง 16.15 x ลึก 25.74฿10,200,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:49UPDATE !
❤️💛💙ที่ดินแปลงสวย ลาดพร้าว 130 ทำเลทอง 📍ใจกลางบางกะปิ 🚩 ที่ดิน 326 ตร.ว. (หน้ากว้าง 33 ม. ลึก 39 ม.)🔖 เพียง 100,000 บาท/ตร.ว.บางกะปิ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 33 x ลึก 39฿32,600,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:10UPDATE !
ขายบ้านพร้อมที่ดินแปลงใหญ่ 549 ตร.ว. ลาดพร้าว 107 ซอยเดียวกับมหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต (RBAC)บางกะปิ กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 งาน - 47 ตร.ว.กว้าง 55 x ลึก 48฿38,430,00070,256 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:00UPDATE !
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร ขนาด 103 ตรว. ในซอยลาดพร้าว 48 แยก 28 ถมแล้ว ติดทางสาธารณะเข้าออกได้ทั้งทางถนนรัชดา และลาดพร้าวห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.กว้าง 11 x ลึก 34฿15,450,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:00UPDATE !
ขายที่ดิน รัชดา 32 แยก 7-1 ขนาด 101 ตรว. ทำเลดี ห่างจากถนนรัชดาเพียง 750 ม. ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย ที่ถมแล้ว เหมาะปลูกบ้านจตุจักร กรุงเทพมหานคร101 ตร.ว.กว้าง 18 x ลึก 22฿15,000,000148,515 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 12:00UPDATE !
ขายที่ดิน 109 ตรว.ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว 71 ซ.สังคมสงเคราะห์ 1 ใกล้เซ็นทรัลอีสวิลล์ ถมแล้วลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร109 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 29฿13,000,000119,266 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 11:47NEW !
ขายที่ดิน ลาดพร้าว41 (ซ.ภาวนา) ริมคลองลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า ภาวนาจตุจักร กรุงเทพมหานคร2 ไร่ - 26 ตร.ว.กว้าง 30 x ลึก 90฿53,690,00065,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 11:19UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตรว.ซอยสุคนธสวัสดิ์26 เข้า-ออกได้ทั้งถนนนาคนิวาส ถนนลาดพร้าว ถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา ถนนเกษตร์นวมินทร์ ทำเลดีลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.฿15,000,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 10:41UPDATE !
ขายที่ดิน 82 ตรว. ล้อมรั้วเรียบร้อย ซอยลาดพร้าว 34 ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง และสีน้ำเงินห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร82 ตร.ว.กว้าง 15.5 x ลึก 21.5฿12,000,000146,341 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/05/2026 10:11NEW !