ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5471350

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1 - รูปที่ 1/6
รูป ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1 - รูปที่ 2/6
รูป ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1 - รูปที่ 3/6
รูป ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1 - รูปที่ 4/6
รูป ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1 - รูปที่ 5/6
รูป ขายที่ดินเปล่า 33 ตร.ว. ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
5,500,000 (166,667 บาท/ตร.วา)
33 ตร.ว.

จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Listing no. 95054

จุดเด่น

- เดินทางสะดวก ใกล้ MRT ลาดพร้าว ราคาเพียง 5.5 ล้านบาท

รายละเอียด :

ขนาดที่ดิน : 33 ตารางวา

หน้ากว้าง : 5.3 เมตร ลึก : 25 เมตร

ราคา : 5.5 ล้านบาท (ประมาณ 167,000 บาท/ตร.ว.)

พิกัด : ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1

จุดเด่นของที่ดิน :

- ที่ดินตั้งอยู่ใน ซอยลาดพร้าว 15 แยก 4-1

- ทำเลใจกลางเมือง เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง ทั้งลาดพร้าว, วิภาวดี, รัชดาภิเษก

- ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง ~1 กม. เดินทางสะดวกทั้งรถยนต์และรถไฟฟ้า

- ละแวกบ้านพักอาศัย เงียบสงบ เหมาะแก่การปลูกบ้านหรือทำโฮมออฟฟิศ

- ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง 5.3 เมตร ลึก 25 เมตร ใช้ประโยชน์ได้เต็มพื้นที่

เหมาะสำหรับ :

- ผู้ที่ต้องการสร้างบ้านในเมือง เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า

- นักลงทุนที่มองหาทำเลโฮมออฟฟิศ ไม่ไกลย่านธุรกิจ

สถานที่ใกล้เคียง :

- Monorail สายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว

- MRT สถานีลาดพร้าว

- ศาลแพ่ง ศาลอุทธรณ์

- โรงแรม เดอะ บาซาร์ แบงค็อก

- มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม

- เซ็นทรัลลาดพร้าว

ตำแหน่งที่ตั้ง : https://maps.app.goo.gl/gHdxZ3yj5EEMWHcn6

ราคา: 5,500,000 บาท (ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง)

สนใจสามารถนัดเข้าชมสถานที่จริง

📞 ติดต่อสอบถาม / นัดเข้าชม

👩‍💼 คุณ นฤมล ครั่งฝา (เกียว)

📱 โทร: 063-669-6545

💬 Line ID: kyonarumon

🏡 บริการโดย Estate Corner Agency

🔑 รับฝาก ขาย–เช่า–ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

📣 ฟรี! ค่าการตลาดและค่าโฆษณา

🏦 บริการจัดหาสินเชื่อให้ฟรี! ดอกเบี้ยพิเศษ ยื่นกู้ผ่านง่าย

🌐 เว็บไซต์: www.EstateCornerAgency.com

รายละเอียด

  • 5,500,000 (166,667 บาท/ตร.วา)
  • 33 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ม.เซนต์จอห์น

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

MRT พหลโยธิน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

MRT ลาดพร้าว

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

เกษตร

6.7 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดิน วังน้อย อยุธยา 16 ไร่ 3 งาน 6 ตร.วา ใกล้วงแหวนบางปะอิน
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน วังน้อย อยุธยา 16 ไร่ 3 งาน 6 ตร.วา ใกล้วงแหวนบางปะอิน
    วังน้อย พระนครศรีอยุธยา
    ฿83,825,000
    UPDATE !
    16 ไร่ / 3 งาน / 6 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • 🔥 ขายที่ดินรัชดา 17 🔥/ 161 ตร.ว. NUB006
    ขายที่ดิน
    🔥 ขายที่ดินรัชดา 17 🔥/ 161 ตร.ว. NUB006
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿27,500,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 61 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  •  🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ 19 / 63 ตร.ว. NUB007
    ขายที่ดิน
    🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ 19 / 63 ตร.ว. NUB007
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿9,990,000
    UPDATE !