TH/EN
ภาษาไทย
English
ข้อมูลแพ็กเกจโฆษณา
ติดต่อเวป
บทความ
Renthub.in.th
propertyhub รวมคอนโดให้เช่า ประกาศขายคอนโด เช่าคอนโด คอนโดมือสอง ยอดนิยม ลงประกาศฟรี
ค้นหาโครงการหรือทำเล
ลงประกาศฟรี
หน้า 9 - รวมประกาศขายคอนโด ถนนวงศ์สว่าง
0
เลื่อนประกาศล่าสุด
พบข้อมูล 655 ประกาศ
Premium
เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ห้อง 2 ห้องนอน ราคาพิเศษสุดๆ ห้องใหม่ ติดต่อเพื่อรับโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษได้เลย🎉
ราคาขาย
3,968,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
54.7
m
2
ชั้น
2 - 8
19/11/2025 12:07
Flexi Taopoon Interchange (เฟล็กซี่ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์)
Premium
★ห้องใหม่จากโครงการ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน 28.05 sqm. ราคา 1,893,000 บาท 🎉พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษ
ราคาขาย
1,893,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
28.1
m
2
ชั้น
2
14/11/2025 17:34
Flexi Taopoon Interchange (เฟล็กซี่ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์)
Premium
🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย
ราคาขาย
1,892,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
27.4
m
2
ชั้น
8
19/11/2025 11:41
Flexi Taopoon Interchange (เฟล็กซี่ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์)
SC0403💛ขายโครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
UPDATE !
ราคาขาย
1,420,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
28.0
m
2
ชั้น
5
16/05/2026 19:11
Regent Home 27 Bangson (รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน)
ขายคอนโด รีเจนท์ โฮม 27 บางซ่อน Tel.0999983897
NEW !
ราคาขาย
1,420,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
28.0
m
2
ชั้น
14
16/05/2026 16:07
Regent Home 27 Bangson (รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน)
ขาย U delight2 บางซื่อ. 2นอน 49ตร.ม. Line id: @pfagent
UPDATE !
ราคาขาย
3,800,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
49.0
m
2
ชั้น
7
16/05/2026 10:45
U Delight 2 @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น)
ขายคอนโดศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 2 ห้องนอน โทร.0999983897
UPDATE !
ราคาขาย
5,000,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
81.5
m
2
ชั้น
20
16/05/2026 10:34
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen (ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น)
ซื้อแล้วอยู่ได้เลย ✨ The Privacy เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT เตาปูน ห้องสวยมาก 🖼️
UPDATE !
ราคาขาย
2,950,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
27.5
m
2
ชั้น
21
16/05/2026 9:09
The Privacy Taopoon Interchange (เดอะ ไพรเวซี่ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์)
🔥 Rare View ชั้นสูง ติด MRT เพียง 200 เมตร | THE LINE Wongsawang 🔥
NEW !
ราคาขาย
2,300,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
32.0
m
2
ชั้น
23
16/05/2026 8:46
THE LINE Wongsawang (เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง)
ขายคอนโดรีเจ้นท์บางซ่อน เฟส 28 ตึก C ชั้น 25 บิ้วอิน ทั้งห้อง สวยมาก ราคาขาย 1.80 ล้านบาท
UPDATE !
ราคาขาย
1,800,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
28.0
m
2
ชั้น
25
15/05/2026 19:47
Regent Home Bangson Phase 28 (รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28)
ขายคอนโดรีเจ้นท์บางซ่อน เฟส 27 ตึก C ชั้น 22 ห้องสวย วิวสวย วิวโล่ง ห้องขนาด 56 ตรม. ราคาขาย 3.20 ล้านบาท ราคา 3.20 ล้านบาท ‼️
UPDATE !
ราคาขาย
3,200,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
56.0
m
2
ชั้น
22
15/05/2026 19:47
Regent Home 27 Bangson (รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน)
🏡 🌟ขาย รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน เฟส 27🌟 ( 𝐑𝐞𝐠𝐞𝐧𝐭 𝐇𝐨𝐦𝐞 𝐁𝐚𝐧𝐠𝐬𝐨𝐧 𝐏𝐡𝐚𝐬𝐞 𝟐7)
NEW !
ราคาขาย
1,590,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
29.0
m
2
ชั้น
15
15/05/2026 16:45
Regent Home 27 Bangson (รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน)
U delight บางซ่อน. 1นอน 31ตร.ม. Line id: @pfagent
UPDATE !
ราคาขาย
2,690,000
บาท
ประเภทห้อง
1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
31.0
m
2
ชั้น
20
15/05/2026 11:53
U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น)
💥SL-6219💥ขายคอนโด แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง👉แอดไลน์ @mastercondo
UPDATE !
ราคาขาย
3,400,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
45.0
m
2
ชั้น
-
15/05/2026 10:34
Aspire Ratchada - Wongsawang (แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง)
ขายคอนโด ยูดีไลท์ 2 @บางซื่อ สเตชั่น ใกล้ MRT ขนาด 49 ตรม. 2 นอน ห้องริม วิวสวน ตกแต่งสวย ครบ พร้อมเข้าอยู่
UPDATE !
ราคาขาย
3,500,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง
49.2
m
2
ชั้น
6
15/05/2026 9:15
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT เตาปูน (ID 2904376)
NEW !
ราคาขาย
4,790,000
บาท
ประเภทห้อง
2 ห้องนอน