รูป Quintara MHy'Den Pho Nimit - รูปที่ 1/8
รูป Quintara MHy'Den Pho Nimit - รูปที่ 2/8
รูป Quintara MHy'Den Pho Nimit - รูปที่ 3/8
รูป Quintara MHy'Den Pho Nimit - รูปที่ 4/8
รูป Quintara MHy'Den Pho Nimit - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Quintara MHy'Den Pho Nimit

ควินทารา มาย'เดน โพธิ์นิมิตรธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
60ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม ควินทารา มาย'เดน โพธิ์นิมิตร

  • การเดินทางสะดวก บนทำเลศักยภาพ ติด BTS สถานีโพธิ์นิมิตร ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ เพียง 5 นาทีจากสาทร ใกล้ออฟฟิศ, สำนักงาน, โรงเรียน, โรงพยาบาล และห้างสรรพสินค้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 60 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quintara MHy'Den Pho Nimit
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
628
2568
1
40

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
537ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 297 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,270 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,648 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 631 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,755 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,556 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.6 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,327 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,675 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,104 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,776 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,434 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,587 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,419 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,721 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,923 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,588 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,333 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,404 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,232 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,649 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,323 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,137 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,402 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,386 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,763 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ท่าพระ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,588 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,956 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

สนามหลวง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,578 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,380 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,713 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,165 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,130 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,705 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,141 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,728 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,941 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,359 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
รูปภาพ คอนโด Quintara Mhy Den 1 ห้องนอน ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร – ค่าเช่า 17,000 บาท/เดือนPREMIUM

คอนโด Quintara Mhy Den 1 ห้องนอน ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร – ค่าเช่า 17,000 บาท/เดือน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31.66 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:59
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6812054) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6812054) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6902054)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6902054) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.59 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6901041) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6901041) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
23 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Quintara MHy'Den Pho Nimit/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6905029) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Quintara MHy'Den Pho Nimit/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (A6905029) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

🎉 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Quintara MHy'Den Pho Nimit/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (D6903011) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Quintara MHy'Den Pho Nimit/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (D6903011) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (D6901034) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด QUINTARA MHy’DEN PHO NIMIT/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (D6901034) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
23.58 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Quintara MHy'Den Pho Nimit/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (D6904002)  ID Line : Condo98

เช่าคอนโด Quintara MHy'Den Pho Nimit/ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (D6904002) ID Line : Condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
23.59 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:25
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥✨ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร✨ติด BTS 0 เมตร! ใกล้ The Mall ท่าพระ, ตลาดพลู ของกินเพียบ!🧡💙PS-22600524 Contact Us 💚Line ID @propsync

🔥ให้เช่า🔥✨ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร✨ติด BTS 0 เมตร! ใกล้ The Mall ท่าพระ, ตลาดพลู ของกินเพียบ!🧡💙PS-22600524 Contact Us 💚Line ID @propsync

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
23.59 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:10
รูปภาพ 🔥🔥ให้เช่า🪄🎀ควินทารา มายเดน โพธิ์นิมิตร🎀🪄ห้องสวย ทำเลดีมาก บิ้วอินเนี้ยบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย🟠🔵PS-22600544💚Line ID @propsync

🔥🔥ให้เช่า🪄🎀ควินทารา มายเดน โพธิ์นิมิตร🎀🪄ห้องสวย ทำเลดีมาก บิ้วอินเนี้ยบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย🟠🔵PS-22600544💚Line ID @propsync

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

🔥ขายต่ำกว่าราคาหน้าสัญญาเพียง 5.95 ลบ🔥- 2 นอน 2 น้ำ 55 ตร.ม. ทำเลดี คอนโดติด BTS โพธิ์นิมิตร ที่ Quintara MHy Den Pho Nimit / ขายคอนโด

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
55 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿108,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:19
ขายคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร  ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ขายคอนโด ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร อาคาร ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20.0
23 ตร.ม.
฿3,058,500
UPDATE !
(฿132,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร 1940907

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿3,370,000
UPDATE !
(฿112,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร 5334859

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
48 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿147,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร 1940904

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿2,640,000
UPDATE !
(฿114,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร

🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น 📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 31
23.96 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿108,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:19
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2452630)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿101,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2809874)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
31 ตร.ม.
฿5,130,000
UPDATE !
(฿165,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2726713)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿105,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
New Promotion ควินทารา มาย’เดน โพธิ์นิมิตร (Quintara MHy’DEN Pho Nimit)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
32 ตร.ม.
฿5,530,000
(฿172,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 20:27

โครงการใกล้เคียง Quintara MHy'Den Pho Nimit

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri122 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri77 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by