รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 1/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 2/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 3/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 4/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Parkland Grand Taksin

เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน555/811 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า

คอนโดหรูด้วยห้องหน้ากว้างถึง 7.5 เมตร รูปแบบ Panorama ที่สามารถเปิดรับแสงธรรมชาติ ได้อย่างเต็มที่ และผ่อนคลายไปกับมุมห้องที่ขยายกว้างขึ้นด้วยพื้นที่ระเบียงต่อกับส่วนห้องนั่งเล่น พร้อมสัมผัสความโล่งสบายด้วยเพดานดีไซน์สูงถึง 2.6 เมตร พิถีพิถันตกแต่งภายในและภายนอกด้วยวัสดุคุณภาพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Parkland Grand Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • The Parkland Grand Thaksin
  • เดอะ ปาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน
คอนโดมิเนียม
555/811 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
566
2.6 เมตร
2012
28 บาท/ตร.ม.
1
34

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1648ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 306 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 398 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,720 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 672 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 12,069 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,602 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,491 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,778 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,673 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,273 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,928 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,520 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,827 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,723 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,562 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,988 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 6,012 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,925 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,559 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,213 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,888 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,930 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,829 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,631 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,707 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,780 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,786 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,128 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ท่าพระ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,727 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,027 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,768 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,829 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 34,241 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,549 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,316 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,762 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,817 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,837 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,101 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,807 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,104 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,887 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,106 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

ใกล้BTS ใกล้ห้างเดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin ห้องสวยพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin ห้องสวยพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Sathorn Taksin  ห้องสวยพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Sathorn Taksin ห้องสวยพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2561)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Parkland grand Taksin คอนโดวิวเมือง ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ห้องสวยพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด Parkland grand Taksin คอนโดวิวเมือง ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ห้องสวยพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin Thapra คอนโดวิวสระน้ำ ห้องสวยพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก

เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin Thapra คอนโดวิวสระน้ำ ห้องสวยพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2562)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:05
รูปภาพ 📍ด่วน ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin เดินทางสะดวก ต่อเดียวถึงสาทร

📍ด่วน ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin เดินทางสะดวก ต่อเดียวถึงสาทร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:05
รูปภาพ ด่วน ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin ใกล้ บีทีเอส วงเวียนใหญ่

ด่วน ให้เช่าคอนโด Parkland Grand Taksin ใกล้ บีทีเอส วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:05
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:29

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:28
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-118737 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-118737 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32179 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32179 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:45
รูปภาพ ✅✅ปล่อยเช่าห้อง คอนโดพาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน-ท่าพระ 35ตรม. 1 นอน 1 น้ำ สถานีรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร/ตลาดพลู

✅✅ปล่อยเช่าห้อง คอนโดพาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน-ท่าพระ 35ตรม. 1 นอน 1 น้ำ สถานีรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร/ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:09
รูปภาพ 🔥The Parkland Grand Taksin🔥ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineID:@thirdproperty

🔥The Parkland Grand Taksin🔥ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineID:@thirdproperty

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:18
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
รูปภาพ DL24070543 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL24070543 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่า Parkland Grand ตากสิน 1 นอน 35 ตรม เฟอร์ครบ 13000 บาท

ให้เช่า Parkland Grand ตากสิน 1 นอน 35 ตรม เฟอร์ครบ 13000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:24

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ✨  💰 ราคา 2,590,000 บาท

✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ✨ 💰 ราคา 2,590,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
30 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿86,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1724586)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2469050)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 53.83 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
53.83 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿67,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:30
DL25110511 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿84,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL26020380 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
ขาย คอนโดใกล้ BTS ตลาดพลู พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ที่จอดรถ lock ตำแหน่งอยู่หน้าลิฟท์ ห้องสวย renovate ใหม่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35.45 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿81,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:28
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน  ตากสิน 22 บุคคโล ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ตากสิน 22 บุคคโล ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:10
A033203 The Parkland Grand Taksin

A033203 The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿75,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1525281)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿86,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
RARE ITEM!! "ห้องมุม (ผนังไม่ติดใคร) ชั้นสูง(32) วิวสวย สภาพกริบ ฟิกส์ที่จอดรถหน้าทางเข้าชั้น2 เจ้าของขายเอง"

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
40.27 ตร.ม.
฿3,900,000
(฿96,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 02:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2653062)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/02/2569 19:09
The Base Park West Sukkhumvit 77 1 bedroom, for sale

The Base Park West Sukkhumvit 77 1 bedroom, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30 ตร.ม.
฿3,245,000
UPDATE !
(฿108,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/06/2568 09:00
ขายคอนโด เดอะ พาร์ค แลนด์​ แกรนด์​ ตากสิน The Parkland Grand ชั้น 28 ใกล้BTS สถานีโพธิ์นิมิตร วิวเมือง ที่จอดรถ 100%

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿76,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/01/2568 06:26

โครงการใกล้เคียง The Parkland Grand Taksin

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat90 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat39 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by