รูป Zenith Place Sukhumvit 42 - รูปที่ 1/10
รูป Zenith Place Sukhumvit 42 - รูปที่ 2/10
รูป Zenith Place Sukhumvit 42 - รูปที่ 3/10
รูป Zenith Place Sukhumvit 42 - รูปที่ 4/10
รูป Zenith Place Sukhumvit 42 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Zenith Place Sukhumvit 42

ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
36ยูนิตขาย
41ยูนิตเช่า

ลงตัวกับไลฟ์สไตล์ของคนเมืองบนถนนสุขุมวิทที่แวดล้อมไปด้วยสถานที่กิน ดื่ม เที่ยวและพักผ่อนต่างๆมากมาย ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 ความลงตัวสำหรับการอยู่อาศัย ใกล้ BTS เอกมัย เพียง 500 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 41 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Zenith Place Sukhumvit 42

ชื่ออื่นๆ

  • Zenith Place สุขุมวิท 42
  • ซีณิธ เพลส แอท สุขุมวิท 42
  • ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม
  • Zenith Place Sukhumvit 42 condominium
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
280
- เมตร
2010
35 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 200 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 162 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 592 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 257 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 331 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,078 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,370 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,146 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,017 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,090 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,622 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,014 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,025 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,826 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,062 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,613 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,590 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,968 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 2,991 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,462 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 15,928 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 930 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 21,911 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,084 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,428 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,887 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 37,811 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,578 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,000 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 23,800 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,636 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,743 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,910 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,112 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,363 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,417 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,684 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 7,790 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.50 - 48.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
คุณเอ็ม 096-882-4620

คุณเอ็ม 096-882-4620

04/02/2564

ราคาไม่แพง โครงการน่าอยู่

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

🚩 ให้เช่าคอนโด ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:30
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2735870)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2735870)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
87 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2398490)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2398490)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
85 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:59
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

🎉 ให้เช่าคอนโด ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:31
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-87536 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-87536 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-102108 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-102108 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Zenith Place Sukhumvit 42 BTS-เอกมัย สุขุมวิท พระโขนง คลองเตย กรุงเทพ CX-02406 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Zenith Place Sukhumvit 42 BTS-เอกมัย สุขุมวิท พระโขนง คลองเตย กรุงเทพ CX-02406 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-93592 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-93592 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
87 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-24973 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-24973 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ CG_SK04 Zenith Place Sukhumvit 42 (ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_SK04 Zenith Place Sukhumvit 42 (ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:58
รูปภาพ A033201 Zenith Place Sukhumvit42

A033201 Zenith Place Sukhumvit42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A033200 Zenith Place Sukhumvit42

A033200 Zenith Place Sukhumvit42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A033198 Zenith Place Sukhumvit42

A033198 Zenith Place Sukhumvit42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ DL23070904 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23070904 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ DL007072 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL007072 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ DL001589 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL001589 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ DL002514 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL002514 ให้เช่าคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2314102)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2314102)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
รูปภาพ #A124422 ✅ 16/3/69  ให้เช่า Zenith Place Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124422 ✅ 16/3/69 ให้เช่า Zenith Place Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
ขาย ซีนิธเพลส สุขุมวิท 42 43/277

ขาย ซีนิธเพลส สุขุมวิท 42 43/277

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.57 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿86,271 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:01
***ห้องมุม***คอนโด Zenith Place Sukhumvit 42 (ซีณิธเพลส สุขุมวิท 42)-ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.57 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿81,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:34
DL25090653 ขายคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 (Zenith Place Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿80,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
85 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2623446)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿112,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
P-39292 🏢 ต้องการขายคอนโด ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 Soi Barbot 2, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿91,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 00:40
35.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

35.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.6 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿95,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
41.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

41.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿103,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
64.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

64.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿104,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20buildingB
35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿101,351 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 09:10
🚩 ขายคอนโด ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 08:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2692190)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.63 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿101,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1168017)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿75,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1074249)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿112,162 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 718223)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿106,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 667556)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿105,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Zenith Place Sukhumvit 42

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4213 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 473 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48403 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48200 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai369 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai125 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48317 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48162 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit181 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit73 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix592 ประกาศ
ขาย Noble Remix257 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42331 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42159 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A