รูป Wind Sukhumvit 23 - รูปที่ 1/8
รูป Wind Sukhumvit 23 - รูปที่ 2/8
รูป Wind Sukhumvit 23 - รูปที่ 3/8
รูป Wind Sukhumvit 23 - รูปที่ 4/8
รูป Wind Sukhumvit 23 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Wind Sukhumvit 23

วินด์ สุขุมวิท 2394 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
33ยูนิตขาย
90ยูนิตเช่า

วินด์ สุขุมวิท 23 Wind Sukhumvit 23 พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 22 ชั้น 220 ยูนิต คอนโด High-Rise ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 23 (ซอยประสานมิตร) สร้างสรรด้วยนวัตกรรมล่าสุดเพื่อการอยู่อาศัยด้วยรูปแบบการดีไซน์ในคอนเซ็ปต์ใหม่ Through Ventilation Design กับระบบ Detach Wall ให้มีช่องว่าง ระหว่างยูนิตเพื่อการไหลเวียนของลมธรรมชาติ และแสงสว่าง ช่วยให้อากาศถ่ายเทได้สะดวก ใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ใกล้ทั้ง BTS และ MRT -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุขุมวิท -Terminal 21 -ใกล้ มศว. , อาคารชินวัตรไหมไทย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 90 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wind Sukhumvit 23
คอนโดมิเนียม
94 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
220
2009
30 บาท/ตร.ม.
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 936 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Villa Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Grand Park View

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,601 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,363 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,967 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,018 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,458 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,101 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,403 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,646 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,006 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,855 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,045 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 830 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,050 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,874 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,049 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,029 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,298 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,443 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,781 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,273 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,595 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,844 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,530 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,689 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,634 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,540 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,227 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,636 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,936 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 18,955 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,810 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,434 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,969 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,281 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,512 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

สุขุมวิท 23

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 23

มีประกาศให้เช่า 999 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 23

มีประกาศขาย 458 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,444 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,515 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,515 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,672 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,936 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,851 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,719 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Arun Well

Arun Well

30/03/2565

In the heart of Asoke Area, well managed and maintained -- Friendly support for resident

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (90)

ดูประกาศทั้งหมด (90)
รูปภาพ #A12499 ✅ 26/1/69  ให้เช่า Wind Sukhumvit 23📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12499 ✅ 26/1/69 ให้เช่า Wind Sukhumvit 23📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124357 ✅ 12/4/69  ให้เช่า Wind Sukhumvit 23📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124357 ✅ 12/4/69 ให้เช่า Wind Sukhumvit 23📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
52 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12427 ✅ 24/10/68  ให้เช่า Wind Sukhumvit 23📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12427 ✅ 24/10/68 ให้เช่า Wind Sukhumvit 23📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2642966)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2642966)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78.63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 883918)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 883918)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54.11 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2909912)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2909912)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
108 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2075957)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2075957)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
107 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2338640)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2338640)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
129 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2569147)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2569147)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2723214)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2723214)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
51.45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2862399)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2862399)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2786436)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2786436)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2873443)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2873443)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ ✨ ให้เช่า วินด์ สุขุมวิท 23 ✨  ราคา 29,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า วินด์ สุขุมวิท 23 ✨ ราคา 29,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
53 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วินด์ สุขุมวิท 23 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเทอร์มินอล 21

ให้เช่าคอนโด วินด์ สุขุมวิท 23 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเทอร์มินอล 21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:45
รูปภาพ Wind Sukhumvit 23 3 bedrooms, for rent

Wind Sukhumvit 23 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วินด์ สุขุมวิท 23 MRT-สุขุมวิท คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-101578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วินด์ สุขุมวิท 23 MRT-สุขุมวิท คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-101578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
54 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วินด์ สุขุมวิท 23 MRT-สุขุมวิท คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-149244 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วินด์ สุขุมวิท 23 MRT-สุขุมวิท คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-149244 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
76 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ Wind Sukhumvit 23 💫 ยูนิตราคาดี พร้อมให้ชมแล้ว! 💖 ใกล้ MRT สุขุมวิท

Wind Sukhumvit 23 💫 ยูนิตราคาดี พร้อมให้ชมแล้ว! 💖 ใกล้ MRT สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
77 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2874033)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
100 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿144,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2723270)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿143,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2449094)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿120,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
51.45 ตร.ม.
฿12,100,000
UPDATE !
(฿235,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2732133)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
76 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿177,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2036780)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
53 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿167,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2874254)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
342 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿102,339 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
108 ตร.ม.
฿18,000,000
NEW !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 512247)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
78 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿173,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 888117)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿168,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2755825)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
76 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿177,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ BTS อโศก (ID 2874391)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
53.3 ตร.ม.
฿8,650,000
UPDATE !
(฿162,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
Wind Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

Wind Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿136,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Wind Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

Wind Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Wind Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

Wind Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
78 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿147,436 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
77.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

77.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿149,351 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
52.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

52.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿146,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
75.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

75.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
75.5 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿125,166 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Wind Sukhumvit 23

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke651 ประกาศ
ขาย Life Asoke177 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke936 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23463 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke189 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke73 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke467 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke224 ประกาศ
ขาย The Address Asoke80 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke206 ประกาศ
ขาย Villa Asoke119 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A