รูป Wilshire Sukhumvit 22 - รูปที่ 1/13
รูป Wilshire Sukhumvit 22 - รูปที่ 2/13
รูป Wilshire Sukhumvit 22 - รูปที่ 3/13
รูป Wilshire Sukhumvit 22 - รูปที่ 4/13
รูป Wilshire Sukhumvit 22 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Wilshire Sukhumvit 22

วิลเชอร์ สุขุมวิท 22คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

วิลเชอร์ สุขุมวิท 22 Wilshire Sukhumvit 22 พัฒนาโดย บริษัท สิงห์ เอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 22 ชั้น 78 ยูนิต คอนโด High-Rise 22 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 22 ถนนสุขุมวิท มีห้องพักให้เลือกแบบ 2-4 ห้องนอน และ Penthouse สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Terminal 21, Robinson สุขุมวิท, Emporium, Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -รพ.คามิลเลียน, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท -ม.ศ.ว., Ekamai International School, Bangkok Prep International School

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wilshire Sukhumvit 22
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
78
- เมตร
2005
35 บาท/ตร.ม.
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 979 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 615 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 578 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 471 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 604 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

The Crest Sukhumvit 34

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Crest Sukhumvit 34

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,710 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,037 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

BTS อโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,343 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,531 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,465 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,469 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,309 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,371 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,408 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,976 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,684 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,443 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,983 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,277 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,793 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,028 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,718 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,019 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,299 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,815 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,970 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,612 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,824 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,164 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,713 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,876 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,661 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,288 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,631 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,465 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,421 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,917 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,208 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,539 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,786 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,354 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,599 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,458 ประกาศ

สุขุมวิท 22

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 22

มีประกาศให้เช่า 1,381 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 22

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,228 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,053 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,245 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,189 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,560 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,126 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2837048)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2837048)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
160 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2079583)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2079583)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 18
166 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ LTH10559– Wilshire FOR RENT size 160 Sq. m. 3 beds 4 baths near BTS Phrom Phong  Station ONLY 140K/Month

LTH10559– Wilshire FOR RENT size 160 Sq. m. 3 beds 4 baths near BTS Phrom Phong Station ONLY 140K/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
160 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH9739 – Wilshire Penthouse FOR RENT size 300 Sq. m. 4 beds 5 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 330K/Month

LTH9739 – Wilshire Penthouse FOR RENT size 300 Sq. m. 4 beds 5 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 330K/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20+
300 ตร.ม.
฿330,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2702005)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2702005)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
160 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725904)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725904)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
156.27 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725895)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725895)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
158 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1326679)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1326679)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 21
303 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ Wilshire 3 bedrooms, for rent

Wilshire 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
157 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
รูปภาพ Wilshire 3 bedrooms, for rent

Wilshire 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
166 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
รูปภาพ Wilshire 3 bedrooms, for rent

Wilshire 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
158 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥75K🔥- 3 นอน 4 น้ำ มีอ่าง แต่งสวยมาก 156.27 ตร.ม. ทำเลดี BTS พร้อมพงษ์ ที่คอนโด Wilshire Sukhumvit 22 / ให้เช่าคอนโด

🔥75K🔥- 3 นอน 4 น้ำ มีอ่าง แต่งสวยมาก 156.27 ตร.ม. ทำเลดี BTS พร้อมพงษ์ ที่คอนโด Wilshire Sukhumvit 22 / ให้เช่าคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 9
156.27 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
รูปภาพ LTH11711 - CONDO FOR RENT Size 153 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 80K/Month

LTH11711 - CONDO FOR RENT Size 153 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 80K/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16+
153 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ RENTED/SOLD! LTH13544 – Condo for Rent | Wilshire Sukhumvit 22 | 165.5 sqm | 3 Beds 4 Baths | 85K/Month | Near BTS Asoke |

RENTED/SOLD! LTH13544 – Condo for Rent | Wilshire Sukhumvit 22 | 165.5 sqm | 3 Beds 4 Baths | 85K/Month | Near BTS Asoke |

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17+
165.5 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH13543 – Condo for Rent | Wilshire Sukhumvit 22 | 140.38 sqm | 3 Beds 3 Baths | 60K/Month | Near BTS Asoke | คอนโดให้เช่า วิลเชอร์ สุขุมวิท 22

LTH13543 – Condo for Rent | Wilshire Sukhumvit 22 | 140.38 sqm | 3 Beds 3 Baths | 60K/Month | Near BTS Asoke | คอนโดให้เช่า วิลเชอร์ สุขุมวิท 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14+
140.38 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ A033142 Wilshire

A033142 Wilshire

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
157 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ Wilshire - Exceptional 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR18876CD

Wilshire - Exceptional 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR18876CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
109 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:37
รูปภาพ  Wilshire - Beautiful 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR4984CD

Wilshire - Beautiful 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR4984CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
157 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:37
รูปภาพ Wilshire - 4 Bedroom Penthouse Condo For Rent in Phrom Phong - BR17098CD

Wilshire - 4 Bedroom Penthouse Condo For Rent in Phrom Phong - BR17098CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
300 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

wilshire sukhumvit 22 4 bedrooms, for sale

wilshire sukhumvit 22 4 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x+
157 ตร.ม.
฿18,100,000
UPDATE !
(฿115,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
Wilshire 3 bedrooms, for sale

Wilshire 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
166 ตร.ม.
฿26,780,000
UPDATE !
(฿161,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
LTH9669 – Wilshire FOR SALE size 160 Sq. m. 3 beds 4 baths near BTS Phrom Phong Station

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5+
160 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿187,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH10560– Wilshire FOR SALE size 160 Sq. m. 3 beds 4 baths near BTS Phrom Phong Station ONLY 30 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
160 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿187,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH10571– Wilshire Penthouse FOR SALE size 300 Sq. m. 4 beds 5 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 90MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 10+
300 ตร.ม.
฿90,000,000
UPDATE !
(฿300,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH10393 – Wilshire Penthouse FOR SALE size 300 Sq. m. 4 beds 5 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 90MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20+
300 ตร.ม.
฿90,000,000
UPDATE !
(฿300,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTHC6611 - Wilshire Condominium FOR SALE 3 beds 3 baths Size 165.5 Sq.M.Near BTS Phromphong stations ONLY 26.5 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
165.5 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿160,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH13545 – Condo for Sale | Wilshire Sukhumvit 22 | 165.5 sqm | 3 Beds 4 Baths | 24MB | Near BTS Asoke | คอนโดขาย วิลเชอร์ สุขุมวิท 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17+
165.5 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿145,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH13576 – Condo for Sale | Wilshire Sukhumvit 22 | 120 sqm | 2 Beds 2 Baths | 13MB | Near BTS Asoke | คอนโดขาย วิลเชอร์ สุขุมวิท 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
120 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
A036492 Wilshire

A036492 Wilshire

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
156 ตร.ม.
฿23,000,000
NEW !
(฿147,436 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
วิลเชอร์ สุขุมวิท 22 คอนโดพร้อมอยู่ ราคาคุ้มค่า ใกล้ MRT สถานีศรีอุดม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
132 ตร.ม.
฿14,650,000
UPDATE !
(฿110,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16

โครงการใกล้เคียง Wilshire Sukhumvit 22

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke979 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24615 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24578 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23471 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix604 ประกาศ
ขาย Noble Remix268 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place371 ประกาศ
ขาย The Emporio Place135 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine389 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34

The Crest Sukhumvit 34

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play