รูป Walden Thonglor 8 - รูปที่ 1/15
รูป Walden Thonglor 8 - รูปที่ 2/15
รูป Walden Thonglor 8 - รูปที่ 3/15
รูป Walden Thonglor 8 - รูปที่ 4/15
รูป Walden Thonglor 8 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Walden Thonglor 8

วาลเด้น ทองหล่อ 8วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (11)

รายละเอียดโครงการ

Walden Thonglor 8
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
117
2.6,3.45 เมตร
2022
80 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 336 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,597 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,912 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,091 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,622 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,646 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,006 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,920 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,018 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,941 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,408 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,203 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,899 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,029 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,298 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,032 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,364 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,689 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,634 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,636 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,936 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,580 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,094 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,844 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,354 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,589 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,443 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,696 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,089 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,048 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

ทองหล่อ 8

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 8

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 8

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,515 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,672 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,936 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,766 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,920 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,851 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,719 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น ทองหล่อ 8 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1270817)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.05 ตร.ม.
฿7,870,000
UPDATE !
(฿245,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น ทองหล่อ 8 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1270818)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿243,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น ทองหล่อ 8 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1950019)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
71.26 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿252,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น ทองหล่อ 8 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1270819)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿12,083,535
UPDATE !
(฿241,671 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น ทองหล่อ 8 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1270821)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿16,994,832
UPDATE !
(฿242,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
Walden Thonglor 8 1 bedroom, for sale

Walden Thonglor 8 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46.2 ตร.ม.
฿11,551,652
UPDATE !
(฿250,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Walden Thonglor 8 2 bedrooms, for sale

Walden Thonglor 8 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
50.47 ตร.ม.
฿12,708,760
UPDATE !
(฿251,808 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Walden Thonglor 13 2 bedrooms, for sale

Walden Thonglor 13 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
66.26 ตร.ม.
฿14,150,000
UPDATE !
(฿213,553 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วาลเด้น ทองหล่อ 8 5577713

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วาลเด้น ทองหล่อ 8 5577713

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
196.24 ตร.ม.
฿57,000,000
UPDATE !
(฿290,461 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
Walden Thonglor 13 1 bedroom, for sale

Walden Thonglor 13 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44.45 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿211,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Walden Thonglor 8

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai377 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 156 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 222 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42336 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor162 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor350 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor120 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine367 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play