รูป Walden Asoke - รูปที่ 1/54
รูป Walden Asoke - รูปที่ 2/54
รูป Walden Asoke - รูปที่ 3/54
รูป Walden Asoke - รูปที่ 4/54
รูป Walden Asoke - รูปที่ 5/54
คอนโดมิเนียม

Walden Asoke

วาลเด้น อโศกวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
29ยูนิตขาย
72ยูนิตเช่า

วาลเด้น อโศก Walden Asoke พัฒนาโดย บริษัท ฮาบิแทท กรุ๊ป Habitat Group จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 83 ยูนิต คอนโด Low Rise สูง 8 ชั้น เป็นส่วนตัวเพียง 83 ยูนิต บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง ในซอยสุขุมวิท 23 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการสไตล์ญี่ปุ่นครบครัน ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ แยกสระเด็ก - สระผู้ใหญ่ และพื้นที่พักผ่อนข้างสระ ความอุดมสมบูรณ์โดยรอบสูง มีร้านอาหาร, ร้านสะดวกซื้อในระยะเดินถึง และใกล้ห้างใหญ่และแหล่งความสะดวกมากมาย -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Terminal 21, Villa Market, EmQuatier, Emporium, Rain Hill , K Village, Fortune Town , Gateway เอกมัย, สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวชสุขุมวิท, รพ.บำรุงราษฏร์ -มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร, รร.สายน้ำผึ้ง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 72 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Walden Asoke
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
83
2.4 เมตร
2020
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 963 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 490 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Villa Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,189 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,857 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,661 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,881 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,327 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,396 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,460 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,298 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,178 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,774 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,173 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,995 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 590 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,226 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,866 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,596 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,821 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,280 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.5 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,241 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,652 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,084 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,476 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,921 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,690 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,433 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,591 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,814 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,518 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,735 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,822 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,641 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,728 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,048 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,235 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,057 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,491 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,405 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,584 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,869 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,159 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,919 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 949 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 382 ประกาศ

สุขุมวิท 23

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 23

มีประกาศให้เช่า 1,010 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 23

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,371 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,500 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,642 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,855 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,674 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.10 - 35.31 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (72)

ดูประกาศทั้งหมด (72)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2348998)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2348998)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1918338)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1918338)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1463506)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1463506)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1942516)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1942516)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2742146)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2742146)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
39 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1561463)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1561463)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1880109)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1880109)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2720031)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2720031)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
37.32 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1483383)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1483383)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1525563)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1525563)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2500060)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2500060)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1451900)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1451900)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1867152)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1867152)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1460832)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1460832)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1809936)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1809936)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2553810)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2553810)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2496067)

คอนโด สตูดิโอ ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2496067)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ ✨ ให้เช่า วาลเด้น อโศก ✨  💰 ราคา 26,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า วาลเด้น อโศก ✨ 💰 ราคา 26,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
32 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1371956)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเด้น อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1371956)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
55.7 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
37.32 ตร.ม.
฿7,390,000
UPDATE !
(฿198,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
Walden Asoke 2 bedrooms, for sale

Walden Asoke 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
69.79 ตร.ม.
฿12,590,000
UPDATE !
(฿180,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
33.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

33.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.1 ตร.ม.
฿5,156,667
UPDATE !
(฿155,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
50.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

50.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50.5 ตร.ม.
฿7,857,111
UPDATE !
(฿155,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
48.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

48.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48.6 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿160,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
70.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

70.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70.1 ตร.ม.
฿10,904,444
UPDATE !
(฿155,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
38.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

38.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
38.2 ตร.ม.
฿5,951,556
UPDATE !
(฿155,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
38.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

38.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
38.1 ตร.ม.
฿5,940,667
UPDATE !
(฿155,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
54.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

54.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54.5 ตร.ม.
฿8,474,667
UPDATE !
(฿155,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
48.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

48.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48.6 ตร.ม.
฿7,572,444
UPDATE !
(฿155,812 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
🔺 ขายคอนโด วาลเด้น อโศก อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS อโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿4,740,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:01
🚩 ขายคอนโด วาลเด้น อโศก อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS อโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿4,740,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:01
ขายคอนโด Walden Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ 1 ห้องนอนพลัส ทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ MRT สุขุมวิท (SW001537)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿151,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:38
📌 ขายคอนโด วาลเด้น อโศก อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS อโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿4,740,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด วาลเด้น อโศก อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS อโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿4,740,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:02
ขาย วาลเด้น อโศก เลขที่ 122/80 (ว่าง 1/5/69)

ขาย วาลเด้น อโศก เลขที่ 122/80 (ว่าง 1/5/69)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿7,390,000
UPDATE !
(฿189,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:01
#A124326 ✅ 8/7/68  ขายคอนโด Walden Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124326 ✅ 8/7/68 ขายคอนโด Walden Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48.68 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿160,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
For Sale! คอนโด วาลเด้น อโศก เพียง 5.5MB 📍 ใกล้ BTS อโศก และ ใกล้ MRT สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.32 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿147,374 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Walden Asoke

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke620 ประกาศ
ขาย Life Asoke177 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke963 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke213 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke490 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke152 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke246 ประกาศ
ขาย The Address Asoke86 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke202 ประกาศ
ขาย Villa Asoke116 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View200 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine403 ประกาศ
ขาย Noble Refine108 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A