รูป Voque Sukhumvit 31 - รูปที่ 1/21
รูป Voque Sukhumvit 31 - รูปที่ 2/21
รูป Voque Sukhumvit 31 - รูปที่ 3/21
รูป Voque Sukhumvit 31 - รูปที่ 4/21
รูป Voque Sukhumvit 31 - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Voque Sukhumvit 31

โว๊ค สุขุมวิท 31วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมแนวคิดใหม่ รูปแบบ Tropical Modern บนสุขุมวิท 31 เน้นชูศักยภาพทำเลที่ตั้งใจกลางเมือง รายล้อมด้วยห้างสรรพสินค้าชื่อดัง โรงพยาบาล และมหาวิทยาลัย โดยมุ่งตอบสนองกลุ่มคนวัยทำงาน ที่มีรูปแบบการใช้ชีวิตที่หรูหราแบบคลาสสิค และต้องการความเป็นส่วนตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Voque Sukhumvit 31

ชื่ออื่นๆ

  • Voque สุขุมวิท 31
  • โว๊ค เรสซิเด้นท์เชียล สุขุมวิท 31
  • Voque Residential Sukhumvit 31
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
74
2.4 เมตร
2012
48 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 657 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 954 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Aspire Rama 9

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 9

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,908 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,347 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,869 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,024 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,392 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,171 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,293 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,292 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,692 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,922 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,988 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,087 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,706 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 860 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,725 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,833 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,121 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,787 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,627 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,642 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,460 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,769 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,423 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,451 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,296 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,605 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,141 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,727 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ท่าเรือประสานมิตร

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,326 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,705 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,457 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,221 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,178 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,650 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,735 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,596 ประกาศ

สุขุมวิท 31

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 938 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 386 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,924 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,463 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,360 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,534 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,711 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,691 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,571 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่า โว้ค สุขุมวิท 31 ชั้น 6

ให้เช่า โว้ค สุขุมวิท 31 ชั้น 6

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  โว๊ค สุขุมวิท 31 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โว๊ค สุขุมวิท 31 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150348 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150348 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ โวค เรสซิเดนท์เชียล คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 31 เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

โวค เรสซิเดนท์เชียล คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 31 เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
65 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:11
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

🔺 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

🚩 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ A033116 Voque Sukhumvit 31

A033116 Voque Sukhumvit 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
123 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

🎉 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

🎊 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

📌 ให้เช่าคอนโด โว๊ค สุขุมวิท 31 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ EmQuartier

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ RENT & SELL -  Voque Sukhumvit31   BTS Asok   1 Bd 1 Bth 49 sq.m.  30 K

RENT & SELL - Voque Sukhumvit31 BTS Asok 1 Bd 1 Bth 49 sq.m. 30 K

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2562)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:00
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Voque Sukhumvit 31(โว้ค สุขุมวิท 31) 48 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 3

ให้ เช่า คอนโด Voque Sukhumvit 31(โว้ค สุขุมวิท 31) 48 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 3

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
รูปภาพ Voque Sukhumvit 31 - Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR1152CD

Voque Sukhumvit 31 - Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR1152CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
122 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2778494)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2778494)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2648687)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2648687)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.5 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2093905)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2093905)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
122 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿138,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

Voque Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿135,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
121.4 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

121.4 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
121.4 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿106,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด โว๊ค สุขุมวิท 31 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028880

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
121.43 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿106,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
ขาย คอนโด Voque Sukhumvit 31 (โว๊ค สุขุมวิท 31) 122 ตรม. 3 นอน 3 น้ำ ชั้น 7 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
122 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿118,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
ขาย คอนโด Voque Sukhumvit 31(โว้ค สุขุมวิท 31) 48 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 3

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿137,292 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 596411)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64.65 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿153,132 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โว้ค สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1212593)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿116,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.5 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿135,876 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
LTH3749 – Voque Sukhumvit 31 FOR SALE 3 beds 3 baths size 120 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 15.5 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿129,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18

โครงการใกล้เคียง Voque Sukhumvit 31

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke657 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke954 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก
ริทึ่ม อโศก

Rhythm Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke307 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke98 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke191 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II166 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II58 ประกาศ
แอสไพร์ พระราม 9
แอสไพร์ พระราม 9

Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 9131 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 992 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke477 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน