รูป Villa Lasalle - รูปที่ 1/11
รูป Villa Lasalle - รูปที่ 2/11
รูป Villa Lasalle - รูปที่ 3/11
รูป Villa Lasalle - รูปที่ 4/11
รูป Villa Lasalle - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Villa Lasalle

วิลล่า ลาซาลบางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
28ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า
คอนโดมิเนียมสุดหรู สไตล์ Modern-French บนทำเลสุขุมวิท 105 ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีแบริ่ง ประมาณ 700 เมตร ใกล้แหล่งช็อปปิ้ง รายล้อมด้วยสถานที่ อำนวยความสะดวกต่างๆ มากมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Villa Lasalle
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
353
2.4 เมตร
2016
42.00 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 6.7 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Ville Lasalle - Bearing

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Coast Condominium

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Coast Condominium

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Coast Condominium

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Niche Mono Sukhumvit - Bearing

ห่างไป 6.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 391 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Knightsbridge Bearing

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Bearing

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Bearing

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS บางนา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,890 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 703 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,666 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 850 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,110 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,756 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,072 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,564 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,342 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,762 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,434 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,299 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 10.4 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,340 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,522 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,956 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,339 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.8 กม.

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,007 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,824 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,125 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,820 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 3.7 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,074 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,021 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,057 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,486 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,571 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,043 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,681 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,385 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,021 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 3.3 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,535 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,295 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25 - 32 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
House White

House White

09/02/2564

“วิลล่า ลาซาล คอนโดหรู สไตล์ Modern-French บนทำเลสุขุมวิท 105 ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง ”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ 📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺Super special!🔺 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

🔺Super special!🔺 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 06:30
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 05:45
รูปภาพ 🚩Best room!🚩 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

🚩Best room!🚩 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Villa Lasalle พร้อมอยู่ วิวสระว่ายน้ำ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Villa Lasalle พร้อมอยู่ วิวสระว่ายน้ำ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
53 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:00
รูปภาพ MDL26030695 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล(Villa Lasalle)พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

MDL26030695 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล(Villa Lasalle)พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 10:19
รูปภาพ 🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 08:30
รูปภาพ 📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:31

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
🏢 ขายคอนโด : Villa Lasalle (วิลล่า ลาซาล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7816

🏢 ขายคอนโด : Villa Lasalle (วิลล่า ลาซาล) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7816

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.94 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿57,535 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:33
P-93639 ต้องการขายคอนโด วิลล่า ลาซาล 18 Lasalle Rd, Bang Na Tai, Bang Na, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿52,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 05:40
ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 ห้องขนาดใหญ่ คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿1,430,000
UPDATE !
(฿52,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:30
ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.39 ตร.ม.
฿1,460,000
UPDATE !
(฿59,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:30
ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.22 ตร.ม.
฿1,530,000
UPDATE !
(฿58,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:30
ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 ห้องแบบ 2 นอน 2 น้ำ คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿52,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:30
ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 ห้องขนาดใหญ่ 33 ตร.ม. คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿66,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:30
คอนโดมิเนียม 55.3 ตร.ม. วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 3.6M

บางนา กรุงเทพมหานคร
55.3 ตร.ม.
฿3,595,000
UPDATE !
(฿65,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 13:39
คอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 ชั้น 8 ห้องมุม แต่งครบ 5781537

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿64,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:20
(16487) Villa Lasalle

(16487) Villa Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.48 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿70,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
A033240 Villa Lasalle

A033240 Villa Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.48 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿70,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
A033247 Villa Lasalle

A033247 Villa Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
DL26010586 ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล (Villa Lasalle) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿63,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:10
DL25120074 ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล (Villa Lasalle) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿64,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:10
BB13440 ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 ชั้น 6 แขวง บางนา เขต บางนา จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,710,000
UPDATE !
(฿65,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 15:40
ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿60,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:02
AZA_094  ขายคอนโด  วิลล่า ลาซาล ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666

AZA_094 ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 17:00
ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105  ห้องมุม วิวสระ  พร้อมเข้าอยู่  (Villa Lasalle Sukhumvit 105)   ตกแต่งครบทุกฟังก์ชัน

ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท 105 ห้องมุม วิวสระ พร้อมเข้าอยู่ (Villa Lasalle Sukhumvit 105) ตกแต่งครบทุกฟังก์ชัน

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.45 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿50,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 16:02
คอนโดต้องการขาย วิลล่า ลาซาล  ซอย ลาซาล 18 บางนาใต้ บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย วิลล่า ลาซาล ซอย ลาซาล 18 บางนาใต้ บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿73,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:35

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Villa Lasalle

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7251 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7249 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง

Lumpini Ville Lasalle - Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม

The Coast Condominium

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10917 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by