คอนโดมิเนียม

View Talay Jomtien Condominium 8

วิวทะเลจอมเทียน คอนโดมิเนียม 8บางละมุง ชลบุรี0.0/5
29ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

View Talay Jomtien Condominium 8

ชื่ออื่นๆ

  • วิว ทะเล 8
  • View Talay 8
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
1
2010
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Jomtien

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Lumpini Park Beach Jomtien

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Amazon Residence Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Seven Seas Condo Resort Jomtien

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Riviera Jomtien

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Jomtien

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Trio gems

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Trio gems

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Trio gems

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Aeras

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aeras

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 494 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,562 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,280 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,130 ประกาศ

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 498 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 1,394 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,121 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,331 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,169 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,451 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,124 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 800 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,262 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ Luxury Studio Condo for Rent in Jomtien Pattaya at View Talay 8

Luxury Studio Condo for Rent in Jomtien Pattaya at View Talay 8

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด วิวทะเล 8 ( ห้องสตูดิโอ )

ให้เช่า คอนโด วิวทะเล 8 ( ห้องสตูดิโอ )

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:48
รูปภาพ ⛵ View Talay 8 ⛵ Sea view / 21F / Studio room >> THB15,000/month彡

⛵ View Talay 8 ⛵ Sea view / 21F / Studio room >> THB15,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:37
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 8 คอนโดมิเนียม จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2103532)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 8 คอนโดมิเนียม จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2103532)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
142 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 8 คอนโดมิเนียม จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2309322)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 8 คอนโดมิเนียม จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2309322)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 8 คอนโดมิเนียม จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1855869)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 8 คอนโดมิเนียม จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1855869)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
55.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

55.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
55 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿96,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโดมองเห็น วิวทะเล8 คอนโด จอมเทียน

ขายคอนโดมองเห็น วิวทะเล8 คอนโด จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿83,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโดห้องมุมวิวทะเล 8

ขายคอนโดห้องมุมวิวทะเล 8

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
145 ตร.ม.
฿11,270,415
UPDATE !
(฿77,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

48.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿3,876,000
UPDATE !
(฿80,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

48.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายห้องสตูดิโอที่คอนโดวิวทะเล 8

ขายห้องสตูดิโอที่คอนโดวิวทะเล 8

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿3,702,500
UPDATE !
(฿67,318 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
140.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

140.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
140 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดสูงชั้น 27 ขนาด 48 ตร.ม. วิวทะเลงาม นาจอมเทียน พัทยา

คอนโดสูงชั้น 27 ขนาด 48 ตร.ม. วิวทะเลงาม นาจอมเทียน พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
48 ตร.ม.
฿3,570,000
UPDATE !
(฿74,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

48.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
48 ตร.ม.
฿3,978,000
UPDATE !
(฿82,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด 3 ห้องนอนวิวทะเล 8

ขายคอนโด 3 ห้องนอนวิวทะเล 8

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
228 ตร.ม.
฿19,380,912
UPDATE !
(฿85,004 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
View Talay 8 Studio Sea View for Sale Jomtien

View Talay 8 Studio Sea View for Sale Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿3,360,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
Luxury Studio Condo for Sale in Jomtien Pattaya at View Talay 8

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
48 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿69,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
ขายคอนโด ห้องสตูดิโอ ที่View Talay 8 ในพัทยา, จอมเทียน

ขายคอนโด ห้องสตูดิโอ ที่View Talay 8 ในพัทยา, จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
View Talay 8 - Studio Condominium for Sale in Jomtien

View Talay 8 - Studio Condominium for Sale in Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
48 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿70,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
View Talay 8 Condo Studio for Sale

View Talay 8 Condo Studio for Sale

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
🛏️ Studio - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 View Talay 8 Condo Jomtien Beach - รหัส: VT803

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿70,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง View Talay Jomtien Condominium 8

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Riviera Jomtien126 ประกาศ
ริมหาดจอมเทียน คอนโดมิเนียม

Jomtien Beach Condominium

บางละมุง ชลบุรี

Trio gems

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Trio gems1 ประกาศ
ขาย Trio gems7 ประกาศ
แอราส
แอราส

Aeras

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras19 ประกาศ
ขาย Aeras65 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by