รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 1/9
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 2/9
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 3/9
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 4/9
รูป Lumpini Park Beach Jomtien - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Lumpini Park Beach Jomtien

ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียนบางละมุง ชลบุรี4.5/5
67ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

หลีกหนีชีวิตที่วุ่นว่าย ผ่อนคลายได้ทุกวันกับคอนโดบนทำเลที่มีความเป็นส่วนตัวสูง ริมหาดจอมเทียน ในราคาที่คุณเป็นเจ้าของได้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 67 ห้อง

บางละมุง ชลบุรี
1846
2013
- บาท/ตร.ม.
3
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6838ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Jomtien

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Venetian Signature Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Seven Seas Condo Resort Jomtien

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Espana Condo Resort Pattaya

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Veranda Residences Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Aeras

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Aeras

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Trio gems

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Trio gems

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Trio gems

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

La Santir Condo

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า La Santir Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด La Santir Condo

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Cetus Beachfront Pattaya

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Cetus Beachfront Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Cetus Beachfront Pattaya

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Neo Condo Sea View Pattaya @Jomtien

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Neo Condo Sea View Pattaya @Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Neo Condo Sea View Pattaya @Jomtien

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 489 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 1,391 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,262 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,170 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,115 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,391 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,162 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,508 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 741 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,147 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 800 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,293 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28 - 49 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(6 รีวิวโครงการ)
น.ส มาลินี ดวงคุณ

น.ส มาลินี ดวงคุณ

30/03/2567

คอนโดใหม่ห้องไม่เคยใช้งาน 1 ห้องนอน 1ห้องรับแขกใหญ่ 1 ห้องน้ำ รอเบียงกว้างและรอบวิว (ห้องมุม ) ขนาด 48 ตรม เพอร์นิเจอร์เตียง 5 ฟุต ทีวีใหญ่ เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์2 ตัว คอนโดติดหน้าหาดจอมเทียน สามารถเดินเล่นริมทะเล หรือตลาด ปลาได้อย่างสะดวกสะบาย

(5)
รจนา เอกวงศ์ศิลป์

รจนา เอกวงศ์ศิลป์

18/02/2565

ติดทะเล บรรยากาศดี มีสระว่ายน้ำและฟิตเนส ใกล้ร้านอาหารดังหลากหลาย

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

13/02/2564

Lumpini Park Beach จอมเทียน จาก LPN. ใกล้ชายหาดจอมเทียน, ตลาดน้ำสี่ภาค, ร้านอาหารปูเป็น, ร้านอาหารสุดทางรัก, อันเดอร์ วอเตอร์เวิลด์ และ หมู่บ้านช้างพัทยา ลุมพินี พาร์คบีช จอมเทียน เป็นคอนโด High-Rise 30 ชั้น 3 อาคาร พื้นที่โครงการ ประมาณ 19 ไร่ ห้องพักอาศัยรวม 1,846 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน และ 3 ห้องนอน ขนาดเริ่มต้น 28.00-151 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการมาตรฐาน อาทิ Lobby, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, ห้องอเนกประสงค์, สวนพักผ่อน, ร้านค้า, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม.

(5)
Land & Home Realty

Land & Home Realty

08/02/2564

ติดหาดจอมเทียน บรรยากาศดี

(4)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

07/02/2564

ติดทะเลจอมเทียน บรรยากาศดี

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1727170)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1727170)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
72 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:19
รูปภาพ วิวทะเล พื้นกระเบื้อง🌕 🌕 🌕 ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน ชั้น19 1ห้องนอน วิวทะเล ห้องสวย ราคาถูก 32ตรม อาคารC🌕 🌕 🌕

วิวทะเล พื้นกระเบื้อง🌕 🌕 🌕 ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน ชั้น19 1ห้องนอน วิวทะเล ห้องสวย ราคาถูก 32ตรม อาคารC🌕 🌕 🌕

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🧡🧡🧡คอนโดลุมพินี ปาร์คบีช จอมเทียนชั้น15 16 ตึก A b 30 ตร.ม วิวติดทะเล  🧡🧡🧡

🧡🧡🧡คอนโดลุมพินี ปาร์คบีช จอมเทียนชั้น15 16 ตึก A b 30 ตร.ม วิวติดทะเล 🧡🧡🧡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌕 🌕 🌕 ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน ชั้น18   1ห้องนอน วิวสระ ราคาถูก 30ตรม อาคาร B 🌕 🌕 🌕

🌕 🌕 🌕 ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน ชั้น18 1ห้องนอน วิวสระ ราคาถูก 30ตรม อาคาร B 🌕 🌕 🌕

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2772946)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2772946)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1539166)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1539166)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2720833)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2720833)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
49 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2582007)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2582007)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2595702)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2595702)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
49 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2476838)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2476838)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2548797)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2548797)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2549545)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2549545)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
รูปภาพ 🏝️ ห้องสวย วิวสระ พร้อมเครื่องซักผ้า! ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน LINE ID:0639547953

🏝️ ห้องสวย วิวสระ พร้อมเครื่องซักผ้า! ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน LINE ID:0639547953

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น *
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:03
รูปภาพ มีเครื่องซักผ้า💥💥ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน💥💥 ชั้น 19 วิวทะเล

มีเครื่องซักผ้า💥💥ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน💥💥 ชั้น 19 วิวทะเล

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:17
รูปภาพ Lumpini Park Beach Jomtien 2-Bedroom Condo for Rent

Lumpini Park Beach Jomtien 2-Bedroom Condo for Rent

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:45
รูปภาพ ⛱️ ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ติดหาด รับระยะสั้น-ยาว

⛱️ ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ติดหาด รับระยะสั้น-ยาว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:46
รูปภาพ 🏡 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี  จอมเทียน |  วิวทะเล เดินไปหาดได้

🏡 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี จอมเทียน | วิวทะเล เดินไปหาดได้

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2541354)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2541354)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2766011)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2766011)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (67)

ดูประกาศทั้งหมด (67)
ลุมพินี จอมเทียน คอนโด ที่ตั้ง: จอมเทียน

ลุมพินี จอมเทียน คอนโด ที่ตั้ง: จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:20

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿87,544 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2080215)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
57 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿87,544 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2021909)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
72 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿80,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2080210)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
56.5 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿74,336 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
57 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿113,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1567358)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
150 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2820640)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
57.46 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿113,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2089857)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿85,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2486324)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
57 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿87,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2611432)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2106302)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
70.61 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿92,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2714171)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿94,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2661312)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
57 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿78,772 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:26
JK 1069419 : ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน

JK 1069419 : ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28.32 ตร.ม.
฿1,733,184
UPDATE !
(฿61,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:03
FQ🗺️KT0194📲LineID @556ryccg🏖️3ห้องนอน 152ตรม ชั้น 13 ตึก A พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์คบีช จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 13
152 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿108,553 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:00
57.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หนองปรือ

57.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
57 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿105,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
คอนโด 28 ตร.ม. ชั้น 14 วิวเมือง ทำเลบางละมุง ใกล้ชายหาด

คอนโด 28 ตร.ม. ชั้น 14 วิวเมือง ทำเลบางละมุง ใกล้ชายหาด

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿78,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 152 ตรม ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน

3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 152 ตรม ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
152 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿117,763 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Park Beach Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras18 ประกาศ
ขาย Aeras65 ประกาศ

Trio gems

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Trio gems1 ประกาศ
ขาย Trio gems7 ประกาศ
ลา ซานเทียร์

La Santir Condo

บางละมุง ชลบุรี
เช่า La Santir Condo3 ประกาศ
ขาย La Santir Condo30 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by