รูป Vibhavadi Suite - รูปที่ 1/6
รูป Vibhavadi Suite - รูปที่ 2/6
รูป Vibhavadi Suite - รูปที่ 3/6
รูป Vibhavadi Suite - รูปที่ 4/6
รูป Vibhavadi Suite - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Vibhavadi Suite

วิภาวดี สวีทจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Vibhavadi Suite
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
127
- เมตร
1992
- บาท/ตร.ม.
1
20

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 522 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 277 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Saint Residences

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 676 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 266 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 850 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,299 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,405 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,348 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,061 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,215 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,355 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,670 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,212 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,162 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,395 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,844 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,818 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,709 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,240 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,850 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,674 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,061 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างออกไป 930 เมตร

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,490 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,978 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,416 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,744 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,371 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,876 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,700 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,217 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,490 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,072 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,198 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,727 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2.1 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,336 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,800 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.9 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,004 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,798 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,036 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,925 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,751 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,747 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,739 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,055 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,795 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,036 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,183 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วิภาวดี สวีท ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2068547)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วิภาวดี สวีท ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2068547)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
2 น้ำ
250 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (5)

✨ ขาย วิภาวดี สวีท ✨  ราคา 7,500,000 บาท

✨ ขาย วิภาวดี สวีท ✨ ราคา 7,500,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
143 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿52,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิภาวดี สวีท ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 530836)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19-20
144 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿54,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิภาวดี สวีท 35968

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิภาวดี สวีท 35968

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
143 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿53,147 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิภาวดี สวีท ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2467023)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
61.7 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿61,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

A033952 Vibhavadi Suite

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62.76 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿48,598 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Vibhavadi Suite

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences676 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao850 ประกาศ
ขาย Life Ladprao160 ประกาศ
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

Abstracts Phahonyothin Park

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1898 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox213 ประกาศ
ขาย Equinox65 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao78 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao52 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230