รูป Via Botani - รูปที่ 1/17
รูป Via Botani - รูปที่ 2/17
รูป Via Botani - รูปที่ 3/17
รูป Via Botani - รูปที่ 4/17
รูป Via Botani - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Via Botani

เวีย โบทานีวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
68ยูนิตเช่า

เวีย โบทานี สุขุมวิท 47 คอนโดมีระดับที่โดดเด่นด้วยความงาม และทำเลที่ตั้งใจกลางเมือง ไม่ไกลจากห้างเอ็มโพเรียม ให้คุณยกระดับคุณภาพชีวิต เดินทางสะดวกได้ทุกจุดหมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 68 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Via Botani
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
137
2.5 เมตร
2012
57 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19373ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 531 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 230 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 242 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 473 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 592 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,220 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,530 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,129 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,253 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,754 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,370 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,836 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,676 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,990 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,750 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,366 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,413 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,127 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,548 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,732 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,053 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,135 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,880 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,956 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,941 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,491 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,613 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,541 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,911 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,901 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,047 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 12,205 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,756 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,945 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,765 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,994 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,623 ประกาศ

สุขุมวิท 43

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 43

มีประกาศให้เช่า 320 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 43

มีประกาศขาย 118 ประกาศ

สุขุมวิท 47

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 47

มีประกาศให้เช่า 170 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 47

มีประกาศขาย 113 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,379 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 628 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,044 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,509 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,918 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,530 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,652 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 55.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Via Botani. 1นอน 55ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Via Botani. 1นอน 55ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:38
รูปภาพ เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24290 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24290 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24252 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24252 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-72937 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-72937 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24282 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24282 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71494 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71494 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
72 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.5 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723183)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723183)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72.62 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2580056)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2580056)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 563517)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 563517)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723181)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
71 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2346315)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2346315)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-8
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2330813)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2330813)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1699996)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1699996)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746444)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746444)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48.13 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2722750)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2722750)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746471)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746471)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695539)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695539)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48.13 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1256949)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1256949)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
74.6 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
ขายคอนโด เวีย โบทานี สุขุมวิท 47 Via Botani Condo for sale ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ชั้น7 37ตรม. เฟอร์ครบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.03 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 565234)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿4,899,000
UPDATE !
(฿132,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2353040)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44.17 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿172,062 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 813845)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿208,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  เวีย โบทานี  ซอย สุขุมวิท 47  คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า เวีย โบทานี ซอย สุขุมวิท 47 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿163,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2645043)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿110,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2846827)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
2 Bedroom 2 Bathroom 75 SQ.M. Via Botani

2 Bedroom 2 Bathroom 75 SQ.M. Via Botani

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿157,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 41.25 SQ.M Via Botani Condo

1 Bed 1 Bath 41.25 SQ.M Via Botani Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.2 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿145,631 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath / 50 SQ.M / Via Botani

1 Bed 1 Bath / 50 SQ.M / Via Botani

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 46 SQ.M Via Botani

1 Bedroom 1 Bathroom 46 SQ.M Via Botani

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46.6 ตร.ม.
฿8,850,000
UPDATE !
(฿189,914 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายด่วน! Via Botani. 2นอน 73ตร.ม. Line id: @pfagent

ขายด่วน! Via Botani. 2นอน 73ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿171,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:10
ขายคอนโด Via botani สุขุมวิท 47 1 Bed 41.65 Sq.m (S15-22348S)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.65 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿139,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
DL26010111 ขายคอนโด เวีย โบทานี (Via Botani) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨ Via Botani Sukhumvit 47 (เวีย โบทานี สุขุมวิท 47)  |  1 ห้องนอน ทำเลทดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก (ขาย) / HBH-HL-79

✨ Via Botani Sukhumvit 47 (เวีย โบทานี สุขุมวิท 47) | 1 ห้องนอน ทำเลทดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก (ขาย) / HBH-HL-79

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.03 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
✨ ขาย เวีย โบทานี ✨    ราคา 3,900,000 บาท

✨ ขาย เวีย โบทานี ✨ ราคา 3,900,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เวีย โบทานี ✨   ราคา 7,500,000 บาท

✨ ขาย เวีย โบทานี ✨ ราคา 7,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
49 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿153,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เวีย โบทานี ✨   ราคา 5,500,000 บาท

✨ ขาย เวีย โบทานี ✨ ราคา 5,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
47 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿117,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Via Botani

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24599 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24531 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24230 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai386 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai135 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23473 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix592 ประกาศ
ขาย Noble Remix275 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor169 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place134 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor130 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230