รูป Via 31 - รูปที่ 1/9
รูป Via 31 - รูปที่ 2/9
รูป Via 31 - รูปที่ 3/9
รูป Via 31 - รูปที่ 4/9
รูป Via 31 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Via 31

เวีย 31วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

Via 31 คอนโดมิเนียมใหม่ล่าสุดสไตล์โมเดิร์น จาก Aesthetic collection สร้างเสร็จพร้อมอยู่ให้สัมผัสชีวิตอบอุ่นพร้อมความเป็นส่วนตัวใจกลางเมือง แนวคิดการออกแบบสถาปัตยกรรมได้รับแรงบันดาลใจจากธรรมชาติที่รายล้อมโดยรอบโครงการโดยหยิบยืมความอบอุ่นเชิงความหมายและรูปลักษณ์ของรังนก ซึ่งเปรียบเสมือนบ้านพักอันอบอุ่นของครอบครัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Via 31
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
88
2012
60 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19165ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 636 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 950 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 489 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,172 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,835 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,620 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,851 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,277 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,375 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,408 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,287 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,032 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,730 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,148 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,963 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 590 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,063 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,818 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,463 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,246 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,190 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,611 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,046 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,437 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,839 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,691 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,252 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,552 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,546 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,947 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,801 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,631 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,700 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,946 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,191 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,307 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,551 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,782 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,698 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,915 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,853 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 950 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 379 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,321 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,471 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,028 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,606 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,859 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,809 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,425 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,639 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 46.00 - 48.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ Via 31 (เวีย 31) ขนาด 70 ตร.ม  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Via 31 (เวีย 31) ขนาด 70 ตร.ม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
70 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:23
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1965260)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1965260)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2248539)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2248539)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1490527)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1490527)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 392720)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 392720)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 384561)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 384561)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ Via 31 2 bedrooms, for rent

Via 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
รูปภาพ ✨✨เวีย 31  พักผ่อนได้มากขึ้นกับคอนโดใกล้รถไฟฟ้า

✨✨เวีย 31 พักผ่อนได้มากขึ้นกับคอนโดใกล้รถไฟฟ้า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:11
รูปภาพ เวีย 31  ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

เวีย 31 ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
47 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:11
รูปภาพ #S1453 ให้เช่า Via31 Sukhumvit31

#S1453 ให้เช่า Via31 Sukhumvit31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z942 ให้เช่าคอนโด Via 31 (Sukhumvit31)

#Z942 ให้เช่าคอนโด Via 31 (Sukhumvit31)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
71 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 384319)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 384319)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ 51.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

51.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51.7 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ DL008556 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL008556 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ DL002706 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL002706 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ VIA 31 - Cozy 2 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR60246CD

VIA 31 - Cozy 2 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR60246CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด VIA 31 สุขุมวิท 31 (38 ตร.ม.) 1 นอน 1 น้ำ พร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด VIA 31 สุขุมวิท 31 (38 ตร.ม.) 1 นอน 1 น้ำ พร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:03
รูปภาพ A034827 Via 31

A034827 Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2877999)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2877999)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2080021)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2080021)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿108,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2095859)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2095859)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿132,877 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2197194)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2197194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
72.03 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿124,948 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2757568)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2757568)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿146,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿141,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
71.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

71.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿140,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿130,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
49.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

49.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿132,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
For sale condo Via sukhumivt 31 fully furnished (S15-22189)

For sale condo Via sukhumivt 31 fully furnished (S15-22189)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71.5 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿139,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:01
ขายคอนโด เวีย สุขุมวิท 31 เฟอร์ครบ วิวสวน ห้องหัวมุม  ตกแต่งครบ (S15-22220)

ขายคอนโด เวีย สุขุมวิท 31 เฟอร์ครบ วิวสวน ห้องหัวมุม ตกแต่งครบ (S15-22220)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.97 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿138,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:01
ขายคอนโด เวีย  31 เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก วิวสวน ชั้น 3 (S15-22192)

ขายคอนโด เวีย 31 เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก วิวสวน ชั้น 3 (S15-22192)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿146,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:01
ขายคอนโด VIA 31 สุขุมวิท 31 วิวสวน เงียบสงบ 1 ห้องนอน 47 ตร.ม. พร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿6,900,000
(฿146,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/03/2569 02:55

โครงการใกล้เคียง Via 31

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke636 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke950 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke207 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke76 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke489 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke151 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke248 ประกาศ
ขาย The Address Asoke88 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke202 ประกาศ
ขาย Villa Asoke113 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View199 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน