รูป Verde Sukhumvit 49/15 - รูปที่ 1/16
รูป Verde Sukhumvit 49/15 - รูปที่ 2/16
รูป Verde Sukhumvit 49/15 - รูปที่ 3/16
รูป Verde Sukhumvit 49/15 - รูปที่ 4/16
รูป Verde Sukhumvit 49/15 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Verde Sukhumvit 49/15

แวร์เด สุขุมวิท 49/15วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Verde Sukhumvit 49/15
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
31
2.85 เมตร
2017
80 บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 252 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 454 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 476 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,176 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,375 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,087 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,894 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,003 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,729 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,073 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,997 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,065 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,621 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,238 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,196 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,297 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,680 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,743 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,525 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,565 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,168 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,554 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,978 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,859 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 790 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,508 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,528 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,156 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,786 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,874 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,466 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,712 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,452 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,718 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

สุขุมวิท 49

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,382 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 605 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,736 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,501 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,030 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,610 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,781 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,839 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,340 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,638 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1886136)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1886136)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1604606)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1604606)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ #R435 ให้เช่า Verde Sukhumvit 49/15  แวร์เด สุขุมวิท 49/15 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 45 ตรม. ชั้น 4

#R435 ให้เช่า Verde Sukhumvit 49/15 แวร์เด สุขุมวิท 49/15 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 45 ตรม. ชั้น 4

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R436 ให้เช่า Verde Sukhumvit 49/15  แวร์เด สุขุมวิท 49/15 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 57 ตรม. ชั้น 6

#R436 ให้เช่า Verde Sukhumvit 49/15 แวร์เด สุขุมวิท 49/15 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 57 ตรม. ชั้น 6

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
57 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R437 ให้เช่า Verde Sukhumvit 49/15  แวร์เด สุขุมวิท 49/15 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 75 ตรม. ชั้น 2

#R437 ให้เช่า Verde Sukhumvit 49/15 แวร์เด สุขุมวิท 49/15 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 75 ตรม. ชั้น 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1996612)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿187,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1996611)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45.16 ตร.ม.
฿8,369,000
UPDATE !
(฿185,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1996618)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
96 ตร.ม.
฿17,332,000
UPDATE !
(฿180,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1996619)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
106 ตร.ม.
฿20,330,000
UPDATE !
(฿191,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แวร์เด สุขุมวิท 49/15 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1996613)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿189,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Verde Sukhumvit 49/15  (AA32192)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Verde Sukhumvit 49/15 (AA32192)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
78.07 ตร.ม.
฿14,800,000
(฿189,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Verde Sukhumvit 49/15

ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green252 ประกาศ
ขาย T.C. Green99 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23454 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke187 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke76 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke476 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน