รูป Vay CHINNAKHET - รูปที่ 1/3
รูป Vay CHINNAKHET - รูปที่ 2/3
รูป Vay CHINNAKHET - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Vay CHINNAKHET

เวย์ ชินเขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

เวย์ ชินเขต

THE FUSION OF​ WORK AND PLAY

ให้ชีวิต โ อ เ ค ทุกเวลา

คอนโดที่รอให้คุณมาเต็มที่กับการใช้ชีวิต ใกล้ชิดที่ทำงาน​ ใกล้ความสะดวกมากมาย

เหลือเวลาให้ทำกิจกรรมที่รักได้อีกเพียบ​ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

พื้นที่ทำงาน ฟิตเนส สวนชั้นดาดฟ้า​ ที่ เวย์ ชินเขต คอนโดใหม่แต่งครบ

จะเรื่องงานหรือไลฟ์สไตล์ก็ผสานลงตัว ใช้ชีวิตลื่นไหลได้แบบไม่มีสะดุด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (11)

รายละเอียดโครงการ

Vay CHINNAKHET
คอนโดมิเนียม
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
144
2026
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

397โครงการ
17761ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Key Pracha Chuen

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Pracha Chuen

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Pracha Chuen

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Park @ Prachachuen

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Park @ Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Park @ Prachachuen

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Touchakarn Condo Town

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Touchakarn Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Touchakarn Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

North Park Place

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า North Park Place

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด North Park Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Flora Condo Ville

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Flora Condo Ville

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Condo Ville

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 6.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,339 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,916 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,156 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 865 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางเขน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 731 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศขาย 264 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 7.2 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,336 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.2 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.8 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,747 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,695 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,423 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,301 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,457 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,602 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 626 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 5.6 กม.

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,688 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 950 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 2.9 กม.

บางลำภู(งามวงศ์วาน)

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(งามวงศ์วาน)

มีประกาศให้เช่า 998 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(งามวงศ์วาน)

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,509 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,364 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,528 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,025 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,341 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,696 ประกาศ

งามวงศ์วาน 47

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 47

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 47

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 932 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 440 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,826 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,459 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,189 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,365 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Type 1A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.50 - 25.25 ตร.ม.

Type 1A floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (11)

✅ห้องหลุดจอง ห้องใหญ่ 35 ตร.ม. ห้องสุดท้าย !! VAY ชินเขต ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ // นอร์ทพาร์ค // รพ.จุฬาภรณ์

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,890,000
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 03:50
คอนโด Vay Chinnakhet ใกล้ มหาวิทยาลัย ธุรกิจบัณฑิตย์

คอนโด Vay Chinnakhet ใกล้ มหาวิทยาลัย ธุรกิจบัณฑิตย์

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.74 ตร.ม.
฿1,750,000
(฿70,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 05:15
📣ขายคอนโดใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์‼️เดินถึง ได้ขั้นสูงวิวสวย ติดต่อ 095149426

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.35 ตร.ม.
฿1,904,000
(฿75,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 07:19
📣คอนโดใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์‼️ เดินถึงเลย ติดต่อฝ่ายขายทันที 0951492496

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.78 ตร.ม.
฿1,795,000
(฿72,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 07:19
🔥 Vay ชินเขต — โปรแรงที่สุด จองวันนี้ก่อนหลุด!

🔥 Vay ชินเขต — โปรแรงที่สุด จองวันนี้ก่อนหลุด!

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.75 ตร.ม.
฿1,710,000
(฿69,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 09:44
ยูนิตสวยมีจำนวนจำกัด จองวันนี้ที่ Vay ชินเขต🎯

ยูนิตสวยมีจำนวนจำกัด จองวันนี้ที่ Vay ชินเขต🎯

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.74 ตร.ม.
฿1,878,000
(฿75,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 09:27
💥New Condo ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ Vay ชินเขต 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม เริ่ม 1.79 ลบ💥

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.74 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿72,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 05:26
ใหม่ 🔥 คอนโดใกล้นอร์ทพาร์ค ม.ธรุกิจบัณฑิตย์ โครงการพร้อมอยู่ แถมเฟอร์นิเจอร์

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿1,730,000
(฿69,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/03/2569 05:52
คอนโดใหม่ พร้อมอยู่ จากแสนสิริ เวย์ ชินเขต ใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ ใกล้เมืองทองธานี เริ่ม 1.811 ล้านบาท

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.74 ตร.ม.
฿1,811,000
(฿73,201 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 10:24
เวย์ ชินเขต ปิดจองเร็วๆ นี้ รับสิทธิ์พิเศษก่อนใครสำหรับรอบ VIP เลือกห้องสวย ทำเลดี ราคาดีที่สุด

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.5 ตร.ม.
฿1,590,000
(฿64,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/02/2569 07:11

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.5 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿64,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/02/2569 07:11

โครงการใกล้เคียง Vay CHINNAKHET

เดอะ คีย์ ประชาชื่น
เดอะ คีย์ ประชาชื่น

The Key Pracha Chuen

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย The Key Pracha Chuen27 ประกาศ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า North Park Place12 ประกาศ
ขาย North Park Place1 ประกาศ

Flora Condo Ville

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Condo Ville0 ประกาศ
ขาย Flora Condo Ville2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by