รูป Urbana Sukhumvit 15 - รูปที่ 1/7
รูป Urbana Sukhumvit 15 - รูปที่ 2/7
รูป Urbana Sukhumvit 15 - รูปที่ 3/7
รูป Urbana Sukhumvit 15 - รูปที่ 4/7
รูป Urbana Sukhumvit 15 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Urbana Sukhumvit 15

เออร์บานา สุขุมวิท 15วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Urbana Sukhumvit 15

ชื่ออื่นๆ

  • Urbana สุขุมวิท 15
  • เออบานา สุขุมวิท 15
  • เออร์บาน่า สุขุมวิท 15
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
51
2004
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 609 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 923 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 939 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,050 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 399 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 391 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,563 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,606 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,226 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,666 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,705 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,152 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,944 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,207 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,060 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,109 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,723 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 28,417 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,515 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,485 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,355 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,982 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.8 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,091 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,186 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 28,962 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,028 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,436 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,078 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 31,469 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,516 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,109 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 11,996 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,239 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,383 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 18,922 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,661 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,730 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 8,878 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,286 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,902 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,427 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,920 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,127 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สุขุมวิท 15

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 15

มีประกาศให้เช่า 154 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 15

มีประกาศขาย 108 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,422 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,104 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,480 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,025 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,966 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,191 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,858 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,103 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สุขุมวิท 15 ใกล้ BTS นานา (ID 2836678)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สุขุมวิท 15 ใกล้ BTS นานา (ID 2836678)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
110 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 10:59
รูปภาพ ให้เช่า Urbana Sukhumvit 15 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 191.14 ตารางเมตร

ให้เช่า Urbana Sukhumvit 15 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 191.14 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
191.1 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:00
รูปภาพ Urbana Sukhumvit - 2 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR17891CD

Urbana Sukhumvit - 2 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR17891CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ  Urbana Sukhumvit - Exceptional 3 Bedroom Condo in Nana Area - BR18175CD

Urbana Sukhumvit - Exceptional 3 Bedroom Condo in Nana Area - BR18175CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
141 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ  Urbana Sukhumvit - 2 Bedroom Condo For Rent in Nana BR16174CD

Urbana Sukhumvit - 2 Bedroom Condo For Rent in Nana BR16174CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ Urbana Sukhumvit 15 2 Bedroom for rent

Urbana Sukhumvit 15 2 Bedroom for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:02
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Urbana Sukhumvit 15 (AA29313)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Urbana Sukhumvit 15 (AA29313)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
170 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Urbana Sukhumvit 15 (24373)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Urbana Sukhumvit 15 (24373)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2568 09:41
รูปภาพ Urbana Sukhumvit 15 3 bedrooms, for rent

Urbana Sukhumvit 15 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Urbana Sukhumvit 15 2 bedrooms, for rent

Urbana Sukhumvit 15 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
109 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สุขุมวิท 15 ใกล้ BTS นานา (ID 566326)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
110 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
110 ตร.ม.
฿12,500,000
NEW !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09

โครงการใกล้เคียง Urbana Sukhumvit 15

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke609 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke923 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke136 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless939 ประกาศ
ขาย Life One Wireless209 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1050 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit399 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke299 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke98 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23446 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23164 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke205 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9239 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9118 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230