รูป U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai - รูปที่ 1/9
รูป U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai - รูปที่ 2/9
รูป U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai - รูปที่ 3/9
รูป U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai - รูปที่ 4/9
รูป U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai

ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทคลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai พัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ ยู ลิฟวิ่ง จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 139 ยูนิต คอนโด Low-Rise 7 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยโรงพยาบาล 1 ถนนพระราม 4 มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน และ 3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control, รปภ. 24 ชม. -เมเจอร์ เอกมัย, เทสโก้ โลตัส เอกมัย, ดิ เอ็มโพเรี่ยม -ท้องฟ้าจำลอง, ขนส่งเอกมัย -โรงเรียนศรีวิกรม์, มหาวิทยาลัย กรุงเทพ -รพ.เทพธารินทร์, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai

ชื่ออื่นๆ

  • U Sabai Rama IV - Kluaynamthai
  • ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
139
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2572ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 210 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 417 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 206 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Link Sukhumvit 50

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,497 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,845 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,186 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.3 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,741 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,452 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,731 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,568 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,341 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,980 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,660 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,799 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,259 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,066 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,989 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,338 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,708 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,324 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,960 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,976 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,310 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,948 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,579 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,532 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,275 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,894 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,533 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,543 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,767 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,722 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,496 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,023 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

เงียบสงบ ใกล้BTSพระโขนง

(5)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

เป็นคอนโดที่น่าอยู่อาศัยมากครับเงียบสงบดีครับที่จอดรถสะดวกสบาย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ 🔥 ห้อง Rare Unit ! U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai ห้องขนาด 38 ตร.ม. ฟังก์ชันครบ อยู่สบายสมชื่อคอนโด

🔥 ห้อง Rare Unit ! U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai ห้องขนาด 38 ตร.ม. ฟังก์ชันครบ อยู่สบายสมชื่อคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 511430)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 511430)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 46302)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 46302)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:19
รูปภาพ 🤝🏻RB24003 ให้เช่าถูกมาก👍ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24003 ให้เช่าถูกมาก👍ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:57
รูปภาพ Code: KJ6040  ให้เช่า U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6040 ให้เช่า U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  ยูสบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-150916 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ยูสบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-150916 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า 14,000 U sabai rama 4 🏠✅

ให้เช่า 14,000 U sabai rama 4 🏠✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:02
รูปภาพ 🔮RB24003 ให้เช่าถูกมาก👍ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24003 ให้เช่าถูกมาก👍ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:54
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

🚩 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

🎉 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ 🙋🏼ราคาต่อรองได้💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲📲ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

🙋🏼ราคาต่อรองได้💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲📲ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ #S3840  ให้เช่า U Sabai Rama4-Kluaynamthai

#S3840 ให้เช่า U Sabai Rama4-Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2114 ให้เช่า  U Sabai Rama 4-Kluai Nam Thai

#R2114 ให้เช่า U Sabai Rama 4-Kluai Nam Thai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

🎊 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:30
รูปภาพ 🦋RB24003 ให้เช่าถูกมาก📢ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24003 ให้เช่าถูกมาก📢ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:44
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

📌 ให้เช่าคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงเรียนศรีวิกรม์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

#A12497 ✅ 27/11/68  ขายคอนโด U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12497 ✅ 27/11/68 ขายคอนโด U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
74.48 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿73,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 17:00
ขายคอนโด  ยูสบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-138962 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ยูสบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-138962 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿76,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:46
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿95,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
🏢 ขายคอนโด : U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai (ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10711

🏢 ขายคอนโด : U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai (ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10711

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
74.48 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿73,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1448148)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿89,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1720632)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.5 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿82,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 761283)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿90,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1443148)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
ขาย คอนโด U Sabai Rama 4-Kluaynamthai ห้องเปล่ารีโนเวทใหม่ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
74.48 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿79,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 07:43
คอนโดต้องการขาย ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย  ซอย โรงพยาบาล 1 พระโขนง คลองเตย 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไทย ซอย โรงพยาบาล 1 พระโขนง คลองเตย 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,850,000
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 02:00
U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai 2 bedrooms, for sale

U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿97,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

A033549 U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
74.48 ตร.ม.
฿5,890,000
UPDATE !
(฿79,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4210 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 492 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48417 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48206 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai126 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48354 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48181 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit188 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50

The Link Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42343 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42166 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน