รูป Turnburry Sukhumvit 33 - รูปที่ 1/16
รูป Turnburry Sukhumvit 33 - รูปที่ 2/16
รูป Turnburry Sukhumvit 33 - รูปที่ 3/16
รูป Turnburry Sukhumvit 33 - รูปที่ 4/16
รูป Turnburry Sukhumvit 33 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Turnburry Sukhumvit 33

เทิร์น เบอร์รี่ สุขุมวิท 33วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Turnburry Sukhumvit 33

ชื่ออื่นๆ

  • เทิร์นเบอร์รี่ สุขุมวิท 33
  • Turnburry สุขุมวิท 33
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
19
2006
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 654 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 508 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,704 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,889 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,926 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,916 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,428 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,949 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,896 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,020 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 770 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,813 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,502 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,439 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,581 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,064 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,779 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,258 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,263 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,206 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,705 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 879 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 393 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ ✨ ปล่อยเช่าคอนโด สุขุมวิท 33 ✨ 30,000 /เดือน 📍  ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ / MRT สุขุมวิท เดินทางสะดวก 🛋️  เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

✨ ปล่อยเช่าคอนโด สุขุมวิท 33 ✨ 30,000 /เดือน 📍 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ / MRT สุขุมวิท เดินทางสะดวก 🛋️ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:02
รูปภาพ The Pavilion Place 3 bedrooms, for rent

The Pavilion Place 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
158 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

ประกาศขายในโครงการ (2)

🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Turnberry (AA37289)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Turnberry (AA37289)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
132.61 ตร.ม.
฿19,900,000
(฿150,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Turnberry (AA45391)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Turnberry (AA45391)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
133 ตร.ม.
฿16,000,000
(฿120,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00

โครงการใกล้เคียง Turnburry Sukhumvit 33

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke654 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke186 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke508 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke220 ประกาศ
ขาย The Address Asoke81 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke205 ประกาศ
ขาย Villa Asoke116 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play