รูป Tree Condo Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/21
รูป Tree Condo Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/21
รูป Tree Condo Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/21
รูป Tree Condo Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/21
รูป Tree Condo Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Tree Condo Sukhumvit 50

ทรี คอนโด สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 

คอนโดที่ตอบโจทย์ชีวิตคนเมืองด้วยการเดินทางที่สะดวกสบาย 

ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน ใกล้รถไฟฟ้า 

  • รถไฟฟ้าสายสีเขียว BTS อ่อนนุช
  • ทางด่วนเฉลิมมหานคร , รามอินทรา-อาจณรงค์

และยังให้ความสำคัญทั้งความสวยงามภายนอกและความพร้อมของทุกพื้นที่ใช้สอย 

เพื่อให้ผู้อยู่อาศัยได้สัมผัสถึงความผ่อนคลาย และความสะดวกสบายในเวลาเดียวกัน 

โดยใช้วัสดุก่อสร้างชั้นเยี่ยมทั้งภายในและภายนอก 

เพื่อรองรับความต้องการที่แตกต่าง แต่ตอบรับทุกความพอใจด้วยคำว่า ‘คุณภาพ’ อย่างแท้จริง”

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tree Condo Sukhumvit 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
118
2017
50 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 416 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,603 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,514 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,581 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,250 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,876 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,841 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 930 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,156 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,773 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,368 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,420 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,480 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,054 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,110 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,714 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,299 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,382 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,835 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,189 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,891 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.00 - 42.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ เช่าคอนโด  ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-150802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-150802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-134454 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-134454 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2834007)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2834007)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2518280)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2518280)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6 - 8
43 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SI2306888 ให้เช่าTree condo sukhumvit50 1นอน ห้องใหญ่ ราคาถูกสุดในตึก !!!ใกล้BTS Onnut!!!

🌸🌸🌸รหัส SI2306888 ให้เช่าTree condo sukhumvit50 1นอน ห้องใหญ่ ราคาถูกสุดในตึก !!!ใกล้BTS Onnut!!!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SR159 ให้เช่า คอนโด Tree condo sukhumvit 50 ห้องสวย ราคาพิเศษ ใกล้โลตัสอ่อนนุช !!! ใกล้ BTS อ่อนนุช !!! 1 ห้องนอน

🌸🌸🌸รหัส SR159 ให้เช่า คอนโด Tree condo sukhumvit 50 ห้องสวย ราคาพิเศษ ใกล้โลตัสอ่อนนุช !!! ใกล้ BTS อ่อนนุช !!! 1 ห้องนอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.8 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SR088 ด่วน!!!ให้เช่าTree condo sukhumvit50 1นอน ราคาดี!!! ใกล้BTS อ่อนนุช!!!

🌸🌸🌸รหัส SR088 ด่วน!!!ให้เช่าTree condo sukhumvit50 1นอน ราคาดี!!! ใกล้BTS อ่อนนุช!!!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SR147 ให้เช่า คอนโด Tree condo sukhumvit50  ห้องสวย ใกล้โลตัสอ่อนนุช!!!ใกล้BTSอ่อนนุช!!! 1 ห้องนอน

🌸🌸🌸รหัส SR147 ให้เช่า คอนโด Tree condo sukhumvit50 ห้องสวย ใกล้โลตัสอ่อนนุช!!!ใกล้BTSอ่อนนุช!!! 1 ห้องนอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SR160 ให้เช่า ครัวแยก ห้องสวย ใกล้โลตัส !!! ใกล้ BTS อ่อนนุช !!! คอนโด Tree condo sukhumvit 50 1 ห้องนอน

🌸🌸🌸รหัส SR160 ให้เช่า ครัวแยก ห้องสวย ใกล้โลตัส !!! ใกล้ BTS อ่อนนุช !!! คอนโด Tree condo sukhumvit 50 1 ห้องนอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00
รูปภาพ #S401 ให้เช่า Tree Condo Sukhumvit50  ทรี คอนโด สุขุมวิท50  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์  ขนาด 51 ตรม

#S401 ให้เช่า Tree Condo Sukhumvit50 ทรี คอนโด สุขุมวิท50 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ ขนาด 51 ตรม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1857012)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1857012)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.5 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 ✨  ราคา 26,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 ✨ ราคา 26,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
43 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่า ✨Tree Condo Sukhumvit 50 ✨ 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม มีโซนทำงาน ใกล้ BTS อ่อนนุชและสิ่งอำนวยความสะดวก🚅🥰

ให้เช่า ✨Tree Condo Sukhumvit 50 ✨ 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม มีโซนทำงาน ใกล้ BTS อ่อนนุชและสิ่งอำนวยความสะดวก🚅🥰

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 08:46

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรีคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 514243)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
86 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿110,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช  350 เมตร

ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช 350 เมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿109,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:02
42.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

42.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33/87
42 ตร.ม.
฿5,540,000
UPDATE !
(฿131,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
A Relaxing Oasis Awaits: Own a Luxurious Condo in Bangkok at Tree Sukhumvit 50! 154636

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
61.08 ตร.ม.
฿7,500,000
NEW !
(฿122,790 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39

โครงการใกล้เคียง Tree Condo Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93455 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48416 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit299 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit119 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48368 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48181 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77120 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit191 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit80 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230