รูป Tree Condo Sukhumvit 42 - รูปที่ 1/11
รูป Tree Condo Sukhumvit 42 - รูปที่ 2/11
รูป Tree Condo Sukhumvit 42 - รูปที่ 3/11
รูป Tree Condo Sukhumvit 42 - รูปที่ 4/11
รูป Tree Condo Sukhumvit 42 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Tree Condo Sukhumvit 42

ทรี คอนโด สุขุมวิท 42คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tree Condo Sukhumvit 42
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
73
2010
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 395 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The Link Sukhumvit 50

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,342 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,516 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,625 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,196 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,787 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,633 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,438 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,119 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,090 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,184 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,401 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,402 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,811 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,014 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,575 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,020 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,551 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,998 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,955 ประกาศ

สุขุมวิท 42/1

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 42/1

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 42/1

มีประกาศขาย 53 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,697 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,107 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 45.00 - 50.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ 🍀🍀 Cozy room 🌸🌼ให้เช่า📌 ทรี คอนโด สุขุมวิท 52 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่✨ A11033

🍀🍀 Cozy room 🌸🌼ให้เช่า📌 ทรี คอนโด สุขุมวิท 52 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่✨ A11033

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2738697)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2738697)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2730068)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2730068)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ เช่าคอนโด  ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-111933 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-111933 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.7 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ ✨✨ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

✨✨ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ ✨✨ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

✨✨ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:01
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🚩 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🎉 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Tree Condo Sukhumvit 42/ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 (F6903035)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Tree Condo Sukhumvit 42/ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 (F6903035) ID Line : @pccenter

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:05
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🔺 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-102840 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-102840 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
55 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ DL26050202 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 (Tree Condo Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26050202 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 (Tree Condo Sukhumvit 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ P-125090 คอนโดหรู พร้อมเข้าอยู่! ใกล้ BTS พระโขนง [ทรี คอนโด สุขุมวิท 42] 17,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-125090 คอนโดหรู พร้อมเข้าอยู่! ใกล้ BTS พระโขนง [ทรี คอนโด สุขุมวิท 42] 17,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:04
รูปภาพ ให้เช่า Tree condo สุขุมวิท42 (59 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ BTS เอกมัย-พระโขนง

ให้เช่า Tree condo สุขุมวิท42 (59 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ BTS เอกมัย-พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:03
รูปภาพ ห้องกว้างมาก!! 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Tree Condo Sukhumvit 42 [Ekkamai] ทรี คอนโด สุขุมวิท 42

ห้องกว้างมาก!! 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Tree Condo Sukhumvit 42 [Ekkamai] ทรี คอนโด สุขุมวิท 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:55
รูปภาพ 2 ห้องนอน ราคาดี 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Tree Ekamai Sukhumvit 42/ทรี คอนโด สุขุมวิท 42

2 ห้องนอน ราคาดี 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Tree Ekamai Sukhumvit 42/ทรี คอนโด สุขุมวิท 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:55
รูปภาพ #Z1989💥190868🔥ให้เช่าคอนโด Tree Condo Sukhumvit 42

#Z1989💥190868🔥ให้เช่าคอนโด Tree Condo Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1754795)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿98,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿90,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿98,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
🏷️ ราคาพิเศษ! ห้องมุม Low-Rise เดินถึง BTS เอกมัย [U1668450]

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45.48 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿84,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก

ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:01
📌 ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
55 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1296385)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿85,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1263767)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38.77 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿108,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
🚩 ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
55 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:01
🚩 ขายคอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:01
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Tree Condo Sukhumvit 42 พร้อมโอน 🔥MD-26028591

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
70 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
✨ Tree Condo Sukhumvit 42 ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 👍🏻

✨ Tree Condo Sukhumvit 42 ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน Yield ดีมาก 👍🏻

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
48 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿69,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.12 ตร.ม. ห้องชุด ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 [ชั้น 6] คลองเตย กรุงเทพมหานคร 4M

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.12 ตร.ม.
฿4,050,000
UPDATE !
(฿85,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2316691)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Tree Condo Sukhumvit 42

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4200 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 493 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48409 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48364 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48179 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit190 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit77 ประกาศ
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50

The Link Sukhumvit 50

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play