รูป Tower Park - รูปที่ 1/6
รูป Tower Park - รูปที่ 2/6
รูป Tower Park - รูปที่ 3/6
รูป Tower Park - รูปที่ 4/6
รูป Tower Park - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Tower Park

ทาวเวอร์ พาร์ควัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
42ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 42 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tower Park
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
128
1993
1
35

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 1,017 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,010 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,068 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 393 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

BTS เพลินจิต

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,912 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,995 ประกาศ

BTS นานา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,909 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,193 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,896 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,358 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,072 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,857 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,028 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.9 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,081 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,246 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,031 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 30,120 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 11,206 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,279 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,730 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,124 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,554 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,778 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,878 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,864 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,730 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,576 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,148 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,266 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,665 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,669 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,917 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,641 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,792 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,608 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,295 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,307 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,489 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,903 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,848 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 15,021 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 5,007 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,577 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,340 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,810 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,471 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,222 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,986 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2904656)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2904656)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
274 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:55
รูปภาพ The Niche Pride Thonglor-Phetchburi 3 bedrooms, for rent

The Niche Pride Thonglor-Phetchburi 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24170 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24170 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
275 ตร.ม.
฿105,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93122 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93122 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
265 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-125548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-125548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
280 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93121 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทาวเวอร์ พาร์ค BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93121 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
280 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ทาวเวอร์ พาร์ค MD-25085364

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ทาวเวอร์ พาร์ค MD-25085364

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11
361 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ DL25110207 ให้เช่าคอนโด ทาวเวอร์ พาร์ค (Tower Park) ใกล้ BTS นานา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25110207 ให้เช่าคอนโด ทาวเวอร์ พาร์ค (Tower Park) ใกล้ BTS นานา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
281 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ Tower Park | Modernized 3 Bedroom Condo in Nana Area - BR9093CD

Tower Park | Modernized 3 Bedroom Condo in Nana Area - BR9093CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
265 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Tower Park | Very Spacious 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR5902CD

Tower Park | Very Spacious 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR5902CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
290 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Tower Park - Outstanding 3 Bedroom Condo For Rent in Nana Area - BR19477CD

Tower Park - Outstanding 3 Bedroom Condo For Rent in Nana Area - BR19477CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
275 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Tower Park - Very Spacious 3 Bedroom Condo in Nana Area - BR13154CD

Tower Park - Very Spacious 3 Bedroom Condo in Nana Area - BR13154CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
275 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Tower Park | Beautifully Renovated 3 Bedroom Condo For Rent - BR12880CD

Tower Park | Beautifully Renovated 3 Bedroom Condo For Rent - BR12880CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
265 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ LTH13622 – Condo for Rent | TOWER PARK CONDOMINIUM | 265 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Nana | คอนโดให้เช่า ทาวเวอร์ พาร์ค คอนโดมิเนียม

LTH13622 – Condo for Rent | TOWER PARK CONDOMINIUM | 265 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Nana | คอนโดให้เช่า ทาวเวอร์ พาร์ค คอนโดมิเนียม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1+
265 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2421530)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2421530)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
275 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ #R5060 ให้เช่าคอนโด Tower Park Condo (Nana)

#R5060 ให้เช่าคอนโด Tower Park Condo (Nana)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
280 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 281 sqm condo in Tower Park Khlong Toei Nuea Bangkok

281 sqm condo in Tower Park Khlong Toei Nuea Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
281 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2707292)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2707292)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
361 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2325541)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2325541)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25+
280 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2874007)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
275 ตร.ม.
฿35,200,000
UPDATE !
(฿128,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:23
280.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

280.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 26
280 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทาวเวอร์ พาร์ค ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1532473)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
283 ตร.ม.
฿37,000,000
UPDATE !
(฿130,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
✨ ขายด่วน Tower Park | ห้องขนาดใหญ่สุดคุ้ม พร้อมอยู่ทันที รีบตัดสินใจก่อนห้องหลุด💯

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น XX
362 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿132,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
✨ Limited Unit!! Tower Park ห้องที่ใครๆ ก็ตามหาตอนนี้พร้อมให้คุณเป็นเจ้าของแล้ว 💖

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น XX
273 ตร.ม.
฿32,000,000
(฿117,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
✨ Tower Park | พื้นที่กว้างขวาง ใจกลางเมือง ราคาดีสำหรับทำเลนี้ ✔

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น XX
365 ตร.ม.
฿41,000,000
UPDATE !
(฿112,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
3 Beds 3 Baths 275 Sq.m. 2 Large Balconies Good Location Close to BTS Nana 1 km. / For Sale-Tower Park Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
275 ตร.ม.
฿34,850,000
UPDATE !
(฿126,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Tower Park

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke673 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke1017 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1010 ประกาศ
ขาย Life One Wireless223 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1068 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke314 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke191 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke73 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9226 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9137 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230