รูป Tourmaline Gold Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/7
รูป Tourmaline Gold Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/7
รูป Tourmaline Gold Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/7
รูป Tourmaline Gold Sathorn - Taksin - รูปที่ 4/7
รูป Tourmaline Gold Sathorn - Taksin - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Tourmaline Gold Sathorn - Taksin

ทัวร์มาลีน โกลด์ สาทร - ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

ลงตัวด้วย ความเป็นส่วนตัว ด้วยความสูง 8 ชั้น เพียง 72 ยูนิต ออกแบบโดยคำนึงถึงทิศทางลม ให้ภายในอาคารและห้องพักของคุณ ได้สัมผัสถึงความโปร่ง โล่ง สบาย อากาศถ่ายเทได้เป็นอย่างดี ทำให้ทุกๆวินาทีของการอยู่อาศัยของคุณมีความสุขที่สุด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tourmaline Gold Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
72
2009
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Q House Sathorn

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

ห่างออกไป 650 เมตร

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,912 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,462 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.1 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,937 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,111 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,772 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,656 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,616 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,517 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,280 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,550 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,751 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,765 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,783 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,490 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,337 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,168 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,303 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,421 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,710 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,162 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,922 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,678 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,958 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เอเชียทีค

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,783 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,048 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,143 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,692 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,332 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,295 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,154 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,994 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,795 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,065 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,128 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,218 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,315 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,552 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,084 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,871 ประกาศ

รพ.ตากสิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 6,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,656 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ #R5102 ให้เช่าคอนโด Tourmaline Gold (Charoen Nakhon 14)

#R5102 ให้เช่าคอนโด Tourmaline Gold (Charoen Nakhon 14)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทัวร์มาลีน โกลด์ สาทร-ตากสิน  BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-78160 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทัวร์มาลีน โกลด์ สาทร-ตากสิน BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-78160 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด ทัวร์มาลีน โกลด์ สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿60,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 09:30
คอนโดมิเนียม 39.94 ตร.ม. ทัวร์มาลีน สาทร-ตากสิน เขตคลองสาน กรุงเทพมหานคร 3M

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
39.94 ตร.ม.
฿2,976,000
UPDATE !
(฿74,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 08:09
A033229 Tourmaline Gold Sathorn - Taksin

A033229 Tourmaline Gold Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿56,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
39.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

39.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.8 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿72,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
คอนโด สาทร-ตากสิน ชั้น 7 ใกล้รถไฟฟฟ้ากรุงธนบุรี

คอนโด สาทร-ตากสิน ชั้น 7 ใกล้รถไฟฟฟ้ากรุงธนบุรี

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.87 ตร.ม.
฿2,980,000
(฿74,743 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 02:00
Tourmaline Gold Sathorn Taksin【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดสไตล์โมเดิร์น  ตอบโจทย์ชีวิตสะดวก ใกล้ BTS และสถานีสำคัญ พร้อมอยู่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Tourmaline Gold Sathorn Taksin【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดสไตล์โมเดิร์น ตอบโจทย์ชีวิตสะดวก ใกล้ BTS และสถานีสำคัญ พร้อมอยู่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10X
40 ตร.ม.
฿3,290,000
(฿82,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
Tourmaline Gold Sathorn Taksin【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องโทนเข้มแบบ Modern Luxury กว้างขวาง พร้อมแสงธรรมชาติเข้าถึง 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
40 ตร.ม.
฿3,200,000
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
ขายคอนโด ทัวร์มาลีน โกลด์ สาทร-ตากสิน(Tourmaline Gold Sathorn-Taksin)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.87 ตร.ม.
฿2,990,000
(฿74,994 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/03/2569 11:19
The Next Sukhumvit 52 (Private Pool Villa) 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
40.38 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿79,247 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/06/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Tourmaline Gold Sathorn - Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri140 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri77 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn144 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn121 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn28 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place40 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn77 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn25 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play