รูป Tidy Thonglor - รูปที่ 1/10
รูป Tidy Thonglor - รูปที่ 2/10
รูป Tidy Thonglor - รูปที่ 3/10
รูป Tidy Thonglor - รูปที่ 4/10
รูป Tidy Thonglor - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Tidy Thonglor

ไทดี้ ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
17ยูนิตขาย
46ยูนิตเช่า

ไทดี้ ทองหล่อ Tidy Thonglor พัฒนาโดย บริษัท ทองหล่อสิบเจ็ด จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 73 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยทองหล่อ 17 มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครันสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ที่จอดรถ, และ รปภ.24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท -Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -Ekamai International School , Bangkok Prep International School -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.คามิลเลียน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 46 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tidy Thonglor

ชื่ออื่นๆ

  • Tidy Tong Lo
  • Tidy ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
73
2.4 เมตร
2011
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 373 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,556 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,822 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,570 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,916 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,994 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,862 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,337 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,936 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,721 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,139 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,825 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,927 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,184 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,983 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,303 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,569 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,529 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,566 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,848 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,455 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,515 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,371 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,670 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,711 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,229 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,265 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,554 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,424 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,373 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,608 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,644 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,008 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,996 ประกาศ

ทองหล่อ 17

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 17

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 17

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,123 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,804 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,683 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,807 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,797 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,600 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,484 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,562 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 46.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
kirk_003

kirk_003

10/02/2564

คอนโด ทำเลเงียบสงบ และ สะดวก ใจกลาง ทองหล่อ Tidy Thonglor ซอย ทองหล่อ 17 ห่างจากปากซอย เพียง 100 เมตร ทำให้อยู่ในโซนที่สงบ แต่สะดวกมาก เพียงออกจากปากซอย มีร้านสะดวกซื้อ มี Community Mall อย่าง J-Avanue และ Thonglor Nihon Ichiba ตลาดญี่ปุ่นทองหล่อ อยู่ใกล้ๆ รวมถึงร้านอาหาร และ ร้านเบเกอรี่ ที่คนญี่ปุ่น ชื่นชอบ อยู่ในบริเวณนี้ ในระยะที่เดินได้สะดวกอยู่เป็นจำนวนมาก และ ห่างจาก ร.พ.สมิติเวช สุขุมวิท เพียง 600 เมตร เท่านั้น เป็นคอนโด Low Rise สูง 8 ชั้น มีสระว่ายน้ำอยู่บนดาดฟ้า วิว เปิดโล่ง ไม่มีอาคารสูง อยู่ใกล้เคียง ห้องพักอาศัย เริ่มต้นที่ชั้น 2 ชั้น 1 เป็นที่จอดรถ มีห้องในแต่ละชั้นน้อย สงบ เป็นส่วนตัว ห้องใหญ่ ค่าเช่าเริ่มต้นที่เดือนละ 20,000 บาท คุ้มค่ามาก สำหรับห้องพัก ในบริเวณทองหล่อนี้ ส่วนกลางมี สระว่ายน้ำที่ชั้นดาดฟ้า ฟิตเนส ห้องซาวน่า ให้บริการผู้พักอาศัยฟรี เข้าออกประตูด้วย KeyCard มี รปภ. และ ระบบกล้อง CCTV

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด🚆BTSทองหล่อ▪️ Tidy Condominium Thonglor 17 ▪️ใกล้ The Commons เพียง 50 ม.

ให้เช่าคอนโด🚆BTSทองหล่อ▪️ Tidy Condominium Thonglor 17 ▪️ใกล้ The Commons เพียง 50 ม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 16:19
รูปภาพ  เช่า ไทดี้ ทองหล่อ สวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตๆลน์ครับ@841qqlnr

เช่า ไทดี้ ทองหล่อ สวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตๆลน์ครับ@841qqlnr

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 16:08
รูปภาพ Code: 26KJ213  ให้เช่า Tidy Thonglor 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ213 ให้เช่า Tidy Thonglor 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.55 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ไทดี้ ทองหล่อ ✨  ราคา 24,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ไทดี้ ทองหล่อ ✨ ราคา 24,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
36 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 509712)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 509712)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 825098)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 825098)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 390065)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 390065)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Tidy Thonglor

1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Tidy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
รูปภาพ The Philo Residence HF-7332 1 bedroom, for rent

The Philo Residence HF-7332 1 bedroom, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ For Rent: Tidy Condominium Thonglor 17 (Rt-0)1

For Rent: Tidy Condominium Thonglor 17 (Rt-0)1

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:59
รูปภาพ ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ไทดี้ ทองหล่อ (MD-95181)

ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ไทดี้ ทองหล่อ (MD-95181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ถูกที่สุด ✅ คอนโด ไทดี้ ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ หิ้วกระเป่าเข้าอยู่ได้เลย MD-14108

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ถูกที่สุด ✅ คอนโด ไทดี้ ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ หิ้วกระเป่าเข้าอยู่ได้เลย MD-14108

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไทดี ทองหล่อ 17 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Eight ทองหล่อ

ให้เช่าคอนโด ไทดี ทองหล่อ 17 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Eight ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:45
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 40.49 SQ.M Tidy Thonglor

1 Bed 1 Bath 40.49 SQ.M Tidy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.4 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:09
รูปภาพ ว่างให้เช่า ไทดี้ ทองหล่อ สนใจต่อรองราคา  ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

ว่างให้เช่า ไทดี้ ทองหล่อ สนใจต่อรองราคา ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:26
รูปภาพ #R4730  ให้เช่าคอนโด Tidy Thonglor

#R4730 ให้เช่าคอนโด Tidy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿36,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R103 ให้เช่า Tidy Thonglor 17

#R103 ให้เช่า Tidy Thonglor 17

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R593 ให้เช่า Tidy Thonglor   ไทดี้ ทองหล่อ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 42 ตรม. ชั้น 7

#R593 ให้เช่า Tidy Thonglor ไทดี้ ทองหล่อ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 42 ตรม. ชั้น 7

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4107💥 130169🔥ให้เช่าคอนโด Tidy Thonglor

#Z4107💥 130169🔥ให้เช่าคอนโด Tidy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

32.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

32.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.7 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿137,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
40.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

40.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.5 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿123,210 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

41.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿109,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
P-96277 🏢ต้องการขายคอนโด ไทดี้ ทองหล่อ Thonglor 17, Thong Lo, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿147,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 384260)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.5 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿123,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1266447)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2445153)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
DL25110561 ขายคอนโด ไทดี้ ทองหล่อ (Tidy Thonglor) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : Tidy Thonglor (ไทดี้ ทองหล่อ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10678

🏢 ขายคอนโด : Tidy Thonglor (ไทดี้ ทองหล่อ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10678

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 566051)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿126,829 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ทองหล่อ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 565935)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
🔴S2479🟡 ขายถูกมาก👍 Tidy Thonglor 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿153,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
ขายไทดี้ ทองหล่อ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ ขายพร้อมผู้เช่าชาวญี่ปุ่น สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.55 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿103,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
ไทดี้ ทองหล่อ  ราคาพิเศษ จำนวนจำกัด

ไทดี้ ทองหล่อ ราคาพิเศษ จำนวนจำกัด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ชั้น x
40 ตร.ม.
฿5,000,000
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:08
Tidy Thonglor 1 bedroom, for sale

Tidy Thonglor 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
40 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Tidy Deluxe สุขุมวิท34 1 bedroom, for sale

Tidy Deluxe สุขุมวิท34 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.6 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿150,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Tidy Thonglor

ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai373 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 91 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix601 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 219 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor240 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor351 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor122 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine376 ประกาศ
ขาย Noble Refine103 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play