รูป Thonglor Tower - รูปที่ 1/7
รูป Thonglor Tower - รูปที่ 2/7
รูป Thonglor Tower - รูปที่ 3/7
รูป Thonglor Tower - รูปที่ 4/7
รูป Thonglor Tower - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Thonglor Tower

ทองหล่อ ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
98ยูนิตเช่า

ทองหล่อ ทาวเวอร์ Thonglor Tower พัฒนาโดย บริษัท เอกมิ่ง แมชชินเนอรี่ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 18 ชั้น 736 ยูนิต ตั้งอยู่บนซอยทองหล่อ 18 เป็นคอนโด High-Rise 18 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน ใกล้รถไฟฟ้า และเเหล่งอำนวยความสะดวกรอบโครงการมากมาย -ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -Maze ทองหล่อ, Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย, J-Avenue, The Commons -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, โรงพยาบาลกรุงเทพ, โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 98 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Thonglor Tower

ชื่ออื่นๆ

  • Tonglor Tower
  • Thonglo Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
700
1995
1
18

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Noble Reveal

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reveal

มีคอนโดให้เช่า 393 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reveal

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,773 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,823 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,233 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,590 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,102 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,889 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,076 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,995 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,094 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,345 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,725 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,784 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,423 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,834 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,233 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,205 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,295 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,174 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,549 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,992 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,857 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,680 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,662 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,727 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,060 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,161 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,231 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,836 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,338 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,876 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,464 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,440 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,710 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,893 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,021 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,239 ประกาศ

ทองหล่อ 18

ห่างออกไป 140 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,027 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,607 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,784 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,833 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,216 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,838 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,345 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,634 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (98)

ดูประกาศทั้งหมด (98)
รูปภาพ เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (B6902003) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (B6902003) ID Line : @condo88

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
รูปภาพ Thonglor Tower 2 bedrooms, for rent

Thonglor Tower 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2551847)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2551847)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7th floor
100 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2300823)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2300823)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2573111)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2573111)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
100 ตร.ม.
฿52,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (E6809087)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (E6809087) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 100 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🚩 ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 100 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🎊 ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 100 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 100 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ (Thonglor Tower) Renovate ใหม่ หมด ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ (Thonglor Tower) Renovate ใหม่ หมด ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
49.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

📌 ให้เช่าคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 2 Bedroom 2 Bathroom 96 Sq.m Thonglor Tower

2 Bedroom 2 Bathroom 96 Sq.m Thonglor Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
96 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:15
รูปภาพ LTHC13624– Condo for Rent | Thonglor Tower Condo | 100 sqm | 3 Beds 2 Baths | 52,500/Month | Near BTS Thonglor | คอนโดให้เช่า ทองหล่อ ทาวเวอร์

LTHC13624– Condo for Rent | Thonglor Tower Condo | 100 sqm | 3 Beds 2 Baths | 52,500/Month | Near BTS Thonglor | คอนโดให้เช่า ทองหล่อ ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6+
100 ตร.ม.
฿52,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH12166 – Thonglor Tower FOR RENT Size 100 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 55K/Month

LTH12166 – Thonglor Tower FOR RENT Size 100 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 55K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9+
100 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (E6809125)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (E6809125) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17-18
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (E6809016) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Thonglor Tower/ทองหล่อ ทาวเวอร์ (E6809016) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:05
รูปภาพ 🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ทองหล่อ ทาวเวอร์

🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ทองหล่อ ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿12,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ✨✨ทองหล่อ ทาวเวอร์ ราคาดี ทำเลเด็ด

✨✨ทองหล่อ ทาวเวอร์ ราคาดี ทำเลเด็ด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
98 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 382472)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
100 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1871312)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
93 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿118,280 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 567555)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
100 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ทองหล่อ ทาวเวอร์ 5964550

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ทองหล่อ ทาวเวอร์ 5964550

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
98 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿73,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
P-28547 🏢ต้องการขายคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ Thong Lo, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
49 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:10
ขายคอนโด  ทองหล่อ ทาวเวอร์ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71159 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71159 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿63,725 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
LTH12179 – Thonglor Tower FOR SALE Size 100 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 7.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16+
100 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿79,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
ขายคอนโด Thonglor Tower ห้องสวยใจกลางทองหล่อ รีโนเวทใหม่ ตกแต่งครบ พร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
1000 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿9,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขายคอนโด Thonglor Tower ห้องสวยใจกลางทองหล่อ ตกแต่งโมเดิร์นสแกนดิเนเวีย พร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
93 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿87,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
💥SL-8081💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ทองหล่อ ทาวเวอร์👉แอดไลน์ @luxeliving

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
100 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:17
ขายคอนโด Thonglor Tower ห้องสไตล์ Loft  เพดานสูง🚆 ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขายคอนโด Thonglor Tower ห้องสไตล์ Loft เพดานสูง🚆 ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
100 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿76,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ทองหล่อ ทาวเวอร์ พร้อมโอน 🔥MD-26028533

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-20
93.23 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿88,491 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
49.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

49.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿96,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ให้เช่า/ขาย Thonglor Tower 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 93 ตารางเมตร

ให้เช่า/ขาย Thonglor Tower 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 93 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17-18
93 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿87,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ขาย คอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ ชั้น 16, ขนาด 49 ตรม. อาคาร เอ

ขาย คอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ ชั้น 16, ขนาด 49 ตรม. อาคาร เอ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
49 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ด่วนมาก!! เหลือเพียง 3 ล้านบาทเท่านั้น 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 50 ตร.ม ทำเลใจกลางทองหล่อ ได้ห้องใหญ่ "Thonglor Tower"

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿3,000,000
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 03:02
คอนโดมิเนียม ย่านทองหล่อ  สนใจติดต่อสอบถามได้เลยนะคะ

คอนโดมิเนียม ย่านทองหล่อ สนใจติดต่อสอบถามได้เลยนะคะ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
93 ตร.ม.
฿6,200,000
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/04/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง Thonglor Tower

ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 91 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix606 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 222 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor245 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor350 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor120 ประกาศ
โนเบิล รีวิล
โนเบิล รีวิล

Noble Reveal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reveal393 ประกาศ
ขาย Noble Reveal178 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play