รูป The Trendy Condominium - รูปที่ 1/13
รูป The Trendy Condominium - รูปที่ 2/13
รูป The Trendy Condominium - รูปที่ 3/13
รูป The Trendy Condominium - รูปที่ 4/13
รูป The Trendy Condominium - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Trendy Condominium

เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียมวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
36ยูนิตขาย
113ยูนิตเช่า

เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ขอเสนอสิ่งเติมเต็มให้กับชีวิตของคุณ ได้ติดเทรนด์อย่างครบครันในหนึ่งเดียว ด้วยที่อยู่อาศัย ออฟฟิส และช้อปปิ้งพลาซ่า สไตล์สุดเก๋ในแบบคนทันสมัยอินเทรนด์ ตั้งอยู่ในซอย สุขุมวิท 13 เข้ามาเพียง 70 เมตรจากถนนสุขุมวิท สะดวกสบายด้วยระยะทาง 150 เมตร จากโครงการไปยังสถานีรถไฟฟ้านานา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 113 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
444
2.4 เมตร
2008
40 บาท/ตร.ม.
1
17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 968 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,290 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,047 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,617 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,027 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,350 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,245 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,521 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,409 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,137 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 23,111 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,661 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.3 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,035 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,692 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 33,429 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,935 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,063 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,213 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,735 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,967 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,242 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,350 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,948 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,880 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,268 ประกาศ

สุขุมวิท 13

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 13

มีประกาศให้เช่า 528 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 13

มีประกาศขาย 259 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,527 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,044 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,385 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,571 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,173 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (112)

ดูประกาศทั้งหมด (112)
รูปภาพ #A124292 ✅ 7/12/68  ให้เช่า The Trendy Sukhumvit 13 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124292 ✅ 7/12/68 ให้เช่า The Trendy Sukhumvit 13 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124510 ✅ 19/1/69 ให้เช่า The Trendy Sukhumvit 13  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124510 ✅ 19/1/69 ให้เช่า The Trendy Sukhumvit 13 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2720316)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2720316)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
83 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1472040)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1472040)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
70 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 883687)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 883687)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ The Trendy Condominium ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

The Trendy Condominium ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35.7 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2576625)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2576625)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2556033)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2556033)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1739398)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1739398)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2551964)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2551964)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2562385)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2562385)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ  The Trendy Condominium (เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม)   ขนาด36 ตรม

The Trendy Condominium (เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม) ขนาด36 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:51
รูปภาพ  เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม The Trendy Condominium

เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม The Trendy Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
74 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:51
รูปภาพ Code: 26KJ2425  ให้เช่า The Trendy Condominium  🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2425 ให้เช่า The Trendy Condominium 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
74.17 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 452803)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 452803)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2801117)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2801117)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-109996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-109996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-155641 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-155641 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-53955 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-53955 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1805568)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
64 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿123,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1930640)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿95,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2258229)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
64.5 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿131,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย เดอะ เทรนดี้ ✨   ราคา 9,700,000 บาท

✨ ขาย เดอะ เทรนดี้ ✨ ราคา 9,700,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
96 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿101,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2258544)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
64.5 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿131,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
The Trendy Condominium 2 bedrooms, for sale

The Trendy Condominium 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
74 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายคอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 36 ตรม ใกล้ BTS สถานีนานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
35.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

35.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35.7 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿103,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿4,180,000
UPDATE !
(฿116,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

35.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿119,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
74.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

74.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
74.1 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿101,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม 1404356

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿102,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม 1636894

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿4,890,000
UPDATE !
(฿104,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม 6087543

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿91,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม 38018

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
74.17 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿101,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม 38019

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
80 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿118,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🚩 ขายคอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 36 ตรม ใกล้ BTS สถานีนานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 36 ตรม ใกล้ BTS สถานีนานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Trendy Condominium

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke968 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23480 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke194 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A